Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli maisha magumu jamani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Mar 1, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nimegundua maisha magumu jamani wa-tz wenzangu ,yani kuna matendo yanatokea nchini kwetu hadi yanatia huruma,maisha magumu hadi inafikia kipindi watu wanafanya vitu out of their conscious,sikia kituko cha leo ktk daladala...nimepanda ktk daladala na m-baba mmoja ameforge kitambulisho cha shule ya sekondari anajadai anasoma biafra sasa konda akamuuliza biafra ipo wapi ,khe jamaa hajui ,?yani abiria wote wanashangaa,ndugu hivi mkwere angekuwa anajua wananchi wake wanatabu kama hizi au anajionea sawa?loh wengine wamegoma kulipa nauli mpya ,doh jamani tabu tupu yani ni bora kuwa mbwa ulaya nadhani kuna some of probs. zitapungua ,jamani hivi ni wa-tz wote wanatabu au ?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahah hahha hii kali duh,
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    na bado ana miaka 4 sijui itakuweje huko mbeleni
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mr ,usicheke ndugu yangu ,hali inatisha ,we mbaba mzima halioni hata aibu ,mie ningependa siku moja mkwere akakae mbagala then apande daladala toka huko hadi ikulu then jioni arudi tena mbagala from there atagundua maisha ni magumu jamani ,lol.
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ukitaka kuona vituko duniani panda gari la Mbagala kuna kila aina ya visa I miss those days
     
  6. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    duh,inachekesha na inahuzunisha.pato la siku akilipigia mahesabu halitoshelezi bora afanye cost-cut kwa kuforge ID.
     
  7. m

    mob JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    time will tell
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hongera ndugu kwa kutoka huko ktk adha ya usafiri,anyways its better to pray for those who are there at mbags,hali nguumu ,kikwete mgumu yani ful mivurugano jamani.
     
  9. Catagena

    Catagena Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado, itakula kwetu for the next 5 years. Hakuna mikakati madhubuti ya kuweka hali sawa. Ni majibu ya kiuoga oga tu. Hata kama umechaguliwa na wananchi kama maisha mabovu basi utafute tundu lakutokea kama Mubarak et al.
     
  10. P

    Pokola JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nyamazeni!! Si mlikuwa mnamshangilia aliposhinda??? Vuneni sasa mlichopanda., kelbu!!
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Vituko gani mzee? tushushie mauzoefu wako mzee hiyo ya mbagala...
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    INATIA HASIRA wakati tuna rasilimali zinaliwa na wageni!
     
  13. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukiona maisha magumu ujue nchi inaendelea

    ofcz wenye nchi ndio wanaoendelea
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Miaka minne ipi?
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pale stand ya Bagomoya (karibu na nyumbani kwa mkwere) utamkuta mama mmoja kiukweli amechoka na maisha huku akiwa na mtoto wake mgongoni na mwingine kimsingi alipaswa kuwa ameanza shule lakini ndiyo hivyo tena, utamkuta huyu mama amaomba "SAIDIA NDUGU ZANGU UKIJALIWA KUWA NA MIA UKIJALIWA KUWA HAMSINI MAISHA MAGUMU" kweli inasikisha sana na ndiyo hali ilivyo kwa walio wengi
     
  16. b

    boybsema Senior Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na bado, nilishangaa watu wanasema, Rais Wetu makini!!! Makini eh!!! bado watu wataanza kutembea kwa miguu Bagamoyo-Posta
     
  17. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii ccm inatupeleka pabaya, mpaka miaka minne iishe cjui hali itakuwaje, jaman mwaka 2015 mabadiliko ya dhat lazima
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nilishawahi kupanda 'dcm' la mbagala kuna mama mmoja wa makamo nilikaa naye siti moja.
    Sasa wakati wa kudaiwa nauli yule mama akajifanya mwehu yaani kama chizi kabsaa.
    hatimaye konda akamsamehe.
    Nilishuka naye kituo kimoja ndipo nilipogundua kuwa yule mama ni mzima wa afya.
    Nilihuzunika sana.
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nauli ya mbagala ni 500 hivyo kwa siku ni buku bado kula...wakati mshahara ni elfu 60 kwa wadosi,haibaki chenji hapo kama hamna kitu mukichwa
     
  20. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaah ndio walikosea but sio kuitana kelbu ndugu yangu na ww wakikuita hinzirrr??????
     
Loading...