Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli maendeleo lakini hii ya Dr Karume ni mpya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jun 26, 2008.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Karume ahutubia kupitia mkanda wa video

    2008-06-25 10:26:48
    Na Mwandishi Wetu, Zanzibar


    Rais wa Zanzibar, Amani Abeid Karume, jana aliwashangaza wanahabari, baada ya kuwaita kwenye mkutano lakini hakuzungumza nao moja kwa moja na badala yake mkanda wa video uliokuwa umerekodi hotuba yake ndiyo uliofunguliwa ili waisikilize.

    Katika mkutano huo uliofanyika Ikulu, wapiga picha za magazeti hawakuambulia chochote, huku waandishi wakishindwa kuuliza maswali.

    Waandishi walioshiriki mkutano huo walisema walifika kwenye viwanja vya Ikulu na kusubiri kuingia ndani kwa ajili ya kukutana na Rais Karume lakini wakati huo wakiwa nje Rais alikuwa anaongea na maelezo yake kurekodiwa.

    \"Kutokana na sababu zisizoepukika hamtamuona Rais,\" alisema Msaidizi wa Rais, Bw. Haroub Said na kuwaacha wakiangalia video ya Rais inayoelezea kile alichokuwa amewaitia.

    Katika mkanda huo, Rais alizungumzia ma suala ya umeme Zanzibar, kuwa serikali iko mbioni kununua majenereta ya kuzalisha umeme wa dharura iwapo kutatokea hitilafu katika gridi ya taifa ya umeme wa Bara.

    Alisema serikali yake imeagiza vipuri kwa ajili ya kukarabati majenereta yaliyoko Unguja ambavyo baadhi ya vipuri vyake vilipelekwa Pemba kutengeneza mashine za kufua umeme zilizoharibika.

    Rais Karume alisema tatizo la umeme litatatuliwa kwa kuwa na ufumbuzi wa kudumu na kwa sasa Marekani kupitia Akaunti ya Changamoto za Milenia (MCC) inaisaidia Zanzibar kutandaza waya mpya wa umeme wa chini ya bahari.

    Akizungumzia kauli za watu waliosema serikali yake haitamaliza tatizo la umeme, aliwaambia waliotoa vijembe hivyo sasa watimize yale waliyotamka.

    ``Kuna watu waliosema kama umeme huu utarudi ndani ya mwezi mmoja watanyoa ndevu zao, tunataka sasa wanyoe kama hawana viwembe tutawapatia,`` alisema katika hotuba yake iliyorekodiwa.
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    he he heeee akutukanaye hakuchagulii tusi, kunakutia akili hapo.
     
  3. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri amejitahidi sasa angalau anaanza kufikiri kuwa na mitambo ya Umeme wa dharura lakini mukumbushe asilete IPTL au Richmond zanzibar.

    Lakini ya kuwawekea video ilikuwa kali.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Ndiyo jeuri ya ukubwa hiyo!! Ya nini ukutane na waandishi wa habari wakati unaweza kurekodi mkanda na kuwawekea wasikilize? Nao wafanye jeuri ya kutoandika au kutangaza chochote kilichomo ndani ya mkanda huo.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jun 26, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kwani alikuwepo hapo Ikulu? labda alikuwa nje ya nchi.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nina wasi wasi alikuwa amekwisha uchapa ulabu au ame over doze ,sababu zisizoweza kuzuilika.
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    Hio ni dharau kubwa sana.

    Ni kaazi kweli kweli!
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    alikuwa mtoto wa kijiweni saana tena .... kwa mkojo wa firauni humwambii kitu ... sijui kama hawachafulii CCM maana kipindi chake kinayoyoma .... na kila kukicha anazidisha nyodo na kusema hovyo
     
Loading...