Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli maajabu bado yatatokea! Kuku jike ageuka kuwa JIMBI! Mmmmmhh!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Nov 4, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kubali usikukubali! Kuku mwenye awamu 3 akiwa anatotoa vifaranga yake,lakini awamu hii ya nne akawatelekeza vifaranga wake na kuanza kuwa Jogoo na kuanza kuwika. Ni kuku wa mfugaji mkongwe wa mifugo Bw. Peter Bayya wa Kenya Wilaya Kilindi mtaa wa Timboli akiwa na umri wa 6yr ktk kazi yake ya ufugaji. Na hili limethibitishwa na Dr wa mifugo Bw.Cris Wanga. Source: BBCswahili.com
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Kweli siku za mwisho, mengi yatatokea!
     
Loading...