Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli kupanga uzazi hakuna madhara?

Discussion in 'JF Doctor' started by Dr.Toy, Aug 7, 2012.

  1. D

    Dr.Toy Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini kupanga uzazi kuna madhara but madoctors hamtaki kutuambia ukweli. Plz nisithibitishieni doctors kuhusu hili.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,684
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    mzee kwa usawa huu wa kusubiri mafao hadi 55 nakusahuri upange uzazi.
     
  3. D

    Dr.Toy Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjapinga na ni vyema kuwa na planned family, but kutumia dawa wanazotoa ni sahihi kwa afya zetu in long-run?
     
  4. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kila aina ya njia ya uzazi wa mpango ina madhara yake inatemea na mtumiaje maana side effect atakayopata A si sawa na atakayopata B japo wengine huwa wanapata baada ya muda mrefu sana wa matumizi.

    njia salama zaidi ni ya asli tu.
     
  5. D

    Dr.Toy Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya asili ni kama ipi my dia?
     
  6. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    you pipo achaneni na hayo madawa yana madhara kwa sana tu. jiwekeeni discpline ya ku do bwana.
     
  7. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    njia ya kuhesabu mzunguko wa hedhi plus withdrawal method.
     
  8. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    no wonder your name is DR.TOY!!
     
Loading...