Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli kila mjanja ana mjanja wake!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charger, Mar 6, 2011.

  1. charger

    charger JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii safu bwana inamambo na vijimambo kibao.Hii sio story ila niliipata kwenye primary source.

    Unanjua nini?kuna watu bwana especially wanaume flani flani hawawezi kusafiri mbali na wapenzi wao au wake zao wakalala ugenini kibiashara etc bila kutafuta poza ganzi,milupo,au jina lolote unalolijua wewe ili mradi umeelewa.

    Ilikuwa hivi,jamaa katika mishemishe huko huko TZ kapata kasafiri kwenda sehemu fulani.Huyu bwana ni mwanywaji,na huko ugenini alitafuta sehemu ya kuendeleza hiyo fani yake.Akiendelea kupiga kinywaji mara kamwona binti ambaye alimvutia na akili yake ikatamani avunje nae amri ya 6.Jamaa hakusita kamwita huyu binti,binti akaagiza soda na maongezi yakaendelea.Jamaa kaeleza shida yake na akaeleweka na kukubaliwa.

    Muda ulipowadia jamaa kaondoka na huyo binti hadi rm alikokuwa amelipia kwa siku hiyo alale ili siku inayofuata aendelee na safari yake.Jamaa kwakuwa ni mzoefu wa kuvunja amri tajwa hapo juu katika mazingira kama yale alipofika ndani kasogeza kitanda mlangoni,yaani kazuia mlango kwa kitanda akihofia kulizwa vijisenti vyake.Amri ikavunjwa binti akapewa ujira wake wakalala.Binti kumbe kweli alitaka kumliza jamaa lakini atatokea wapi sasa?Hakukata tamaa katikati ya usiku kaamka katafuta hela za huyu baba zilipokuwepo kakuta kama laki 8 kazichukua kazichomeka kwenye ventilator juu ukutani yaani yale matundu ya kuingiza au kutolea hewa ndani.Then akarudi kulala.Jamaa muda si muda nayeye sijui alikuwa anaota anafukuzwa na zimwi akastuka usingizini akiwa amelala chali katika kutafakari ndoto, hamadi! kaona vinoti vinachungulia juu.Kapanda aone ni kitu gani kuvuta hivi kumbe ni hela zake.Basi nayeye kimyakimya kazichukua zile hela zake kasachi na pochi ya binti kachukua na hela aliyomlipa.Kavaa jeans yake kaziweka akarudi kulala.Kesho yake asubuhi na mapema kamwamsha binti akidai kuwa amechelewa usafiri aliokuwa anautarajia hivyo anaondoka haraka na kamwambia binti waondoke wote wakaachane huko mbele.Binti kakubali kajiandaa haraka haraka wakaondoka.

    Hawajafika mbali binti kajifanya kasahau kitu kule room hivyo anarudi kukifuatilia then atarudi.Jamaa moja kwa moja akajua binti anafuata mzigo wake(hela alizoficha).Jamaa kaongeza hatua ili nayeye atokomee haraka.Binti kufika mle ndani alitafuta na kutafuta asione ile hela.Kwa hasira akakodi pikipiki aende akaugulie nyumbani kwake.Kafika home kwake sasa nauli inatakiwa,kucheki pochi yake hakuamini macho yake,pochi haina kitu kilichooendele hapo misijui.

    Ikapita miezi na kwakuwa binti ile kumbe ndio shughuli yake kaenda eneo jingine(mkoa),ikatokea kama bahati sijui mkosi yule jamaa alikuwepo tena hapo mahali kapozi mahala anakunywa.Hakumwona binti.Binti akamkumbuka yule jamaa,akamfuata wakasalimiana vizuri.Binti akiwa na wasiwasi akamwuliza jamaa kuwa siku ile alitumia ujanja gani kumfanyia alicho mfanyia.Jamaa akajifanya wala hajui akamwambia eti yeye ana jini huwa anamsaidia na siku ile alipoteza laki 8 akazikuta zimeshatangulia nyumbani kwake na ziada ya kidogo kama elfu 10 hivi ila hakujua imetoka wapi ile ziada,binti kwa uwoga akaaga na kuondoka.
     
  2. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahah lol this is funny,alieyeuziwa cheni feki kapewa noti bandia...ni wewe nini mkuu??
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hadithi kakufundisha nani?
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli hii hadithi tamu....lol!!

    Mzima lakini Kaizer?
     
  5. charger

    charger JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pauline ningekuwa mimi ningewaambia jamani ni vizuri kujuzana wana jf.
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vituko vya mujini hivyo,Pauline za kupotea ? sio vizuri hivo nilikumiss na tabasamu lako pia.
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaizer kanifundisha bibi mzaa babu.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    mzime Keren...nazingatia somo la Miss Judith kuhusu utongozaji, then nitafanya kivitendo soon...kuna mahali nimekutafuta pia kumbe unanisaka hapa....mmm
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    hii oral tradition hii....
     
  10. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks Uporoto,nilikuwepo siku mbili tatu ila sikukuona...nimekumiss pia.:mwaaah:
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mhhh...nakuambia baada ya somo ya Judith, hata kusalimia siku tunaona kazi.....!!! Nimekuona kwenye ule mtaa wa pili...! Nafikiri tuhamie huko....
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimeipenda....duh,tamaa mbaya kweli....:wink2:
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehhehehe....raha ya mwizi aibiwe yeye!!!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh story taaaamu
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nice..
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mamaaaaaa na mwanaa
     
  17. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    hiii kali nakupa mjii mazeee...
     
  18. father

    father Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu, kwa hiyo binti ilikula kwake
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Binti ujanja kwishney.
     
Loading...