Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli kidhungu kimekuja na mashua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Negrodemus, Apr 17, 2012.

  1. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ukitaka kujua EAC kuwa wabongo tutapata shida sikiliza vidhungu leo Bungeni jamani mi nasema tukianza kuomba kura kwa vidhungu nahisi matusi na mbembwe zitaisha kwa wagombea haki ya Mungu madamu spika anajikanyaga balaa nae mwalimu wa mdhumbe nae ka mwanafunzi anapresent anasema mr spika mwe mwe kweli kidhungu kilikuja na meli na majahazi
     
  2. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :):focus:
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Hivi kwanini tusidumishe kiswahili kwa kila kitu?
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    toka mtoto nasikia hili suala nahisi mpaka ntakufa itakuwa hivi hivi.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna nchi ambazo zinaendeleza lugha zao za asili na kudumisha utamaduni wao,halafu wanaonekana wamepiga hatua na kutambulika kimataifa kwa kuonyesha utamaduni wao,ila hapa kwetu kutumia kingereza inaonekana kama ndo maendeleo
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    halipo na haliwezekani hili ni sawa na serikali kuhamia dom mpaka ccm ikifa ndio vitu vyaweza kubadirika.
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yesi yu nou mi?
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Habari ya gudmoni'g na my pen for me.
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama madokta wanaongea hivi hii inareflect kuwa product yao si nzuri tukienda huko ni aibu sema mi umri umeenda nahisi ntakuwa nimefariki ntaikwepa hii aibu.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    my name lako nani,teh teh
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kiingeleza cha kutia maji kwii kwii kwii
     
  12. r

    reina Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    "yees can u reply the question pliiiz" hivi tuna reply question ama we answer the question??? duuh hawa ndio wagombea wetu wa EALA. kwa mtindo huu wengi wataishia kwenda kukaa kimya tu huko bungeni maana lugha haipandi!!
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    i gave you chance to ask vote to these people.
     
Loading...