Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli kama mwalimu angekuwa hai asingevumilia huu uozo wa hao wanaojiita chama tawala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Prince Gack, Apr 27, 2012.

  1. P

    Prince Gack Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huku kutubadilishia mawaziri kila mara sio suluhu ya kutatua ufisadi hapa nchin, what i know uongozi mbovu umeanzia kwenye ngazi kubwa ya urais
    Ili tanzania tuwe na nchi yenye uongozi bora naomba wote tusimame imara na tuonyeshe hisia zetu kwenye uchaguzi wa 2015. M4C
     
Loading...