Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Jk ni vunjavunja tusubirie kuvunjwa zaidi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by menny terry, Apr 15, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Imenibidi nijiulize hili swali coz alianza kwa kuivunja serikali yake baada ya kugubikwa na rushwa pamoja na ufisadi sasa amevunja secretary ya CCM aliyokua akiiongoza yeye na msema hovyo makamba lakini bado anaona haitoshi sasa anataka kuuvunja muungano na pia kuwa vunja vunja watanzania kwa misingi ya UDINI.kweli JK nivunjavunja. Michamgo tafathali.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,204
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kinachofuata ni MUUNGANO, tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. m

    menny terry Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    WEWE NI MUUNGUJA NINI? Coz nyie ndo hamtaki kuusikia kabisa huu muungano.
     
Loading...