Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli JK Msanii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by New2JF, Nov 6, 2011.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete amjulia hali Msaanii ''mwenzake'' Vengu wa Zekomedy.

    jk 1.jpg jk 2.jpg















    Hivi kweli siku zooooote alizokaa ikulu hadi asikie msanii mwenzake anaumwa ndio aende hospitalini!!!! Kuna wagonjwa wangapi muhimbili, mwananyamala etc?

    Is this real news?
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ah! JK lol!
     
  3. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ........
     
  4. B

    Bijou JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145




    wewe ndiyo msanii, kwani kuna tatizo gani kwenda kujulia hali ya wagonjwa??? Hiyo ndiyo humanity
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    jamani JK akitembelea wagonjwa anaitwa msanii! Ametembelea wagonjwa na jana ametoa zawadi ya mbuzi na mchele kwa wagonjwa
     
  6. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    The man knows he is center of negative news, he is entitled to check the list of patients before he makes his tour of being a Samaritan, he would have avoided that, simple and sure.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Unataka afanye kipi umpongeze. Kwani hapaswi kwenda kutembelea wagonjwa .
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,109
    Trophy Points: 280
    Eid Mubarak
     
  9. New2JF

    New2JF Senior Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fang..... ndio maana nimeuliza maana nimeiona iko katika moja ya habari za kazi za Rais!!! I meant hakuna kitu cha kutangaza kuhusu kazi zake hasa zenye maslai na Taifa zaidi ya hiyo???????

    Bijou...mbona hiyo humanity iko very biased? Hadi msanii mwenzake aumwe ndio aende kutembelea wagonjwa (na kwa taarifa yako...alienda kwake tu na siyo kwa wagonjwa wengine) kumbuka Mkuu Bijou...gharama alizotumia kuteketeza kwa kwenda kumuona Vengu....haiingii akilini...eti msafara unatoka ikulu...magari mengine barabarani yanasimamishwa kisa bosi anapita kwenda kumtembelea Vengu?

    Muhimbili kazi zinasimama hadi Rais amalize ''ziara'' yake? Ningejua kuwa ni utu kama angekuwa na hako kautaratibu ka kuwaona wagonjwa kama afanyavyo ile ya kila mwezi kuzungumza na wananchi kupitia vyombo vya habari!!!! Kweli unadiriki kusema Humanity?

    Ungekuepo wakati anaenda hapo hospitalini ungechoka mwenyewe!!! Natamani nawe ungekuwa na mgonjwa wako hapo ili uone kituko kilichotokea!!! Pole sana Mkuu Bijou.

    Mkuu Kimbunga tafakari sana nilichoandika hapa juu then utoe comments zako
     
  10. New2JF

    New2JF Senior Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kwako pia dada FF
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mkuu hebu tuhabarishe hicho kituko kilichotokea jamaa alipoenda kumuona vengu!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu dogo anaumwa serious, wala hakuna haja ya kumjadili ****** kwa kumtembelea, inafaa tujiulize namna atakavyo msaidia ukizingatia walizunguka naye nchi nzima kwenye kampeni zao magamba na wao walichangia 'kumuweka madarakani'. They need to reward him for the job they did for the magamba! And the best they can do for him is to find the best treatment of his disease the soonest.
     
  13. theophilius

    theophilius Senior Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbaraka faidina
     
  14. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani kwani vengu anasumbuliwa na nini
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Mwendo ni mbuzi na mchele,lol!
     
  16. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana yake nini?
     
  17. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa wafuatiliaji wa ze comedy wanasema jamaa anasumbuliwa na maleria
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Siyo msanii. Ukweli ni kuwa moja ya mambo yaliyomfanya Mheshimiwa ashinde kwa kishindo (80%) mwaka 1995 ni tabia ya kuwatembelea wagonjwa na kushiriki kwenye misiba ya watu mbalimbali bila kujali vyeo au nafasi zao. Na kama umemfuatilia amekuwa akitumia hii "strength" yake vizuri sana kujenga picha kuwa yeye ni mtu wa watu wa kawaida. Na ninaamini kuwa amefanikiwa sana katika hili.
     
  19. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe kuwatembelea wagonjwa inasaidia nini wakati hakuna madawa vijijini ,hio pesa ya diesel kwenye msafara wake magari 30 si ingenunua dawa,halafu hii ya kutoa mbuzi kwenye sikuukuu tu kwanini asiwasaidie kuanzisha miradi ya kuwasaidia siku zote? watz wengi wanamatatizo ya mitaji ,kwani ccm wameuza mashirika na viwanda vyetu vyote kwa wahindi
     
  20. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo 1995 alishinda wapi na nini 80% hebu fafanua
     
Loading...