Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli jamiiforums ni zaidi ya vyote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bebrn, May 18, 2012.

  1. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu samahanini kama nitakuwa nawaboa ila naelezea ukweli jinsi nilivyokuwa nahisi nakosa kujua nchi na dunia nzima inaendaje kwa siku zote jamii forum ilipokuwa kwenye matengenezo, uko kwengine kote sawa ila bado nilikuwa sijisikii kuwa kumekamilika kama ninapokuwa kwenye jamii forum original, poa wakuu ni hayo tu
     
Loading...