Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli, inahitaji uume mkubwa kumridhisha mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FULLUMBU, Sep 17, 2012.

  1. FULLUMBU

    FULLUMBU Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimetana na jamaa angu 1 analala mika ana uume mdogo sana kwa ukisimaa ni inch 4 wakati ye kikawaida anajua inabid uwe inch6 so jamaa anahisi anaweza achwa na mke wake ......swal does the size of penis matter
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Yes. Size ina matter. Wanawake wanapenda sana vibamia, inch mbili mpaka tatu.
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh..Ngoja waje hapa watajibu wenyewe ingawa najua sizo is not a big deal ila how do you manipulate it....
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    No! No! No! I don't agree with your Idea, any size of penis can make wonders in the bed. Believe it.
     
  5. c

    cheichei01 Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Size doesnt mater ila pia kisiwe kibamia,,ukubwa zaid mbwembwe tu,unavoitumia fimbo yako ndo mpango mzima.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Igweeeeee Shinekeeeeeeee ogaaaaaaaaaaa why r u worryin my soni? Is eziakai's dota complained?
     
  7. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwake ina matter ndio maana kauliza. Lkn kwa mwanamke wake haina matter ndio maana hajalalamika
     
  8. i

    igulwibi Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na inakoingia, ukubwa wa furniture unategemea size ya chumba
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,270
    Trophy Points: 280
    Ka uume kangu kadogo kama kipyenga, lakini dada zenu wanajipanga foleni kuja kupata utamu
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jamani kama ni size si tungeomba muwe na miwa kwenye pichu,hicho hicho unachodhani ni kibamia unaweza kumfanya mwanamke ataje jina lake la utoto bila kujitambua!
     
  11. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumlidhisha ndio chakula gani
     
  12. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Haya maswali sijui yataisha lini? Hivi unafikiri Halima, Asha, Neema, Sophia na Jane wanafanana? Kwa hiyo ukiambiwa size inamata kwa Preta basi na kwa sweetlady itakuwa the same? Akili za kuambiwa changanya na za kwako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "kumlidhisha" ndio nini?
     
  14. awp

    awp JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    chei chei shangazi!
     
  15. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jibu zuri ila umesahau kwa mwanamke ni kama mpira kunatanuka kutokana na ukubwa wa kitu kinachoingia...... ila naamini kinachoingia kikiwa kidogo sana mwanamke hatafeel ile strech... angalao aifeel ile thrust...
    Na mwanaume kama unaingiza alafu unaona haigoti hata kidogo yaani break ni ma*umbu tafuta njia nyingine ya kumridhisha mwenza wako hafeel kitu hapo ni kudanganyana tu... inatakiwa ukiingiza agune kidogo au saa nyingine anajirudisha nyuma, kama anaikimbia.
     
  16. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi zile dawa zinazotumiwa na wadada kuongeza ukubwa wa makalio/mat1t1 haziwezi kuongeza ukubwa wa 'rungu'? (with the right dosage)
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Na wewe umesahau kama kuna njia za kuifanya irudi kwenye size yake? Wanawake wanajua ndio hata kikpita kichwa cha mtoto mchanga bado kitu inarudi kwenye saizi yake ya kawaida. Nilichosema ni kwamba preference ina vary kati ya mtu na mtu huyu anapenda kkubwa mwingine ya kati na mwingine ndogo. Kwa hiyo sio sahihi kusema size moja inafit kwa wote
     
  18. B

    Bad Nyau New Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona size it doesn't matter but it depends with ur style of sex.U can have a big size of penis but u do nothing but u can have a small size of penis and u sex a woman till satisfactory herself.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda aje Madame B kutoa majumuisho..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uko sawa kabisa mkuu.....ila my point is kuna standard size ambayo kama wengi wanavyosema ni ''6'' , sasa ukiwa below hii standard size then its a problem. Lazima tuseme ukweli size does matter tusidanganyane kabisa. Hata kama ukimchunguza mwanamke kule chini sio kumebana kabisa kama kulivyo nyuma.
     
Loading...