Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli hizi ni nyakati za mwisho za ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Apr 19, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kama wabunge wa ccm wenyewe wanakiri wazi kuwa 2015 uwezekano wa kushinda ni mdogo.kwa nini? Sisi wapiga kura hatutaki kuamini ukweli huu,wabunge wanaogopa kupiga kura ya kukosa imani na serikali kwa kuhofia ulaji wao,sasa kazi tunayo sisi wapiga kura 2015.tusifanye makosa tena
     
  2. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kaka mambo yamekuwa magumu, tabu ni kwamba baadhi ya wazee pamoja na vijana wasiopenda kujishughulisha ndio wana mawazo mgando, mabadiliko yako njiani ila kinachoniuma ni gharama zitakazotumika hivi karibuni kutokana na baadhi ya madiwani kuhama vyama.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jambo jema lina gharama zake
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Funguka mzee wa NCCR
     
  5. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hure hure............nyumba ya magamba imeshashika moto........acha iangamizwe kabisa
     
Loading...