Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli hili bunge la posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlachake, Jul 26, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,588
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Jamani hili bunge letu vipi? yaani full comedy. wameongezewa muda wa maswali na majibu kwenye budget ya wizara ya kilimo kwasababu kuna wachangiaji wengi, wanaishia kupiga kura ya kukataa nyongeza ya muda?

    HALAFU WANAANDIKIANA VIMEMO NA KUFOJI SIGNATURE YA WAZIRI MKUU, VIMEMO HIVYO VIKIMTAKA MBUNGE HUSIKA AMUONE WAZIRI MKUU KUNA MASWALA ANATAKA WAONGEE KUMBE UONGO!. FULL UTOTO
     
Loading...