Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli hawa viongozi uelewa wao bado sana!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jibaba Bonge, Apr 13, 2011.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    [FONT=&quot]Mrithi wa Makamba aingia na moto [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Katibu Mkuu huyo ambaye ana kibarua kigumu cha kusafisha chama na kukirejesha katika misingi ya waasisi wake tangu enzi TANU na CCM ya mwaka 1977, alisema mwelekeo wa CCM pamoja na sera zake bado unakubalika kwa wananchi [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    Source: Mwanachi 12 April 2011

    inanipa shida sana kuelewa hapo kwenye red
     
Loading...