Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli hanitaki au anazuga?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Apr 15, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakubwa shikamoni, wenzangu habari za jioni. Mimi ni kijana ambaye natafuta mchumba ambaye mambo yakienda sawa nataraji awe mke. Katika mizunguko ya kusaka degree nilimuona binti wa 2nd year, alinivutia na nilifanya jitihada nikapata namba yake, niliwasiliana naye kama 2 dayz na akahitaj anione, tulionana na tukaongea machache, baada ya hapo mawasiliano yalikuwa mazuri, na tukawa tunaonana mara chache, kwani tulikuwa busy na maandalizi ya UE. Sikuwa na jinsi, ikabidi nimueleze jins ninavyomhitaji, alinijibu kwamba ana mtu. Nilikubaliana na alichokisema, na nikafanya kautafiti kadogo na kugundua kuwa ana uhusiano na mtu ambaye amemzid sana kiumri, hivyo anaogopa/anaona aibu kumtambulisha kwa wenzake, rafik zake weng anawambia yuko single. Tatizo hapa ni kwamba hataki kunipa muda wa kukaa na kuongea naye, kuna muda huwa nataman kumpotezea, lakini upande mwingine nafsi yangu inambia yeye ndiye anayenifaa. Nishaurini/nipeni mbinu. Asanteni
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...bora ulivyothibitisha ukweli, fuata moyo wako.

    ...Mawazo mabaya, usifuate akili yako, Utaumia!
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa ushauri wako
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kashakwambia ana mtu sasa unataka kuongea nae nini tena?
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Marahaba,natumai hujambo.....sijui kwanini unamfikiria msichana ambaye hujui hata kama anakupenda kuwa mkeo mtrajiwa.....ni vizuri ukamfahamu zaidi huyo msichana wake,achana na mambo ya ana mtu aliyemzidi umri sana na anaona aibu hata kumtambulisha....that does not change the fact that she might be deeply in love with him pamoja na umri wake.......usipoteze muda wako kumfikiria mtu asiyekuwa na mpango na wewe,wasichana wapo wengi tu.....zungumza na huyo dada na heshimu atakalosema....maisha yaendelee!:washing:
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Wanawake wote wana sifa moja....

    They can change anytime depends with the way unavyo deal nae..

    Sasa wewe amua.kama unamtaka kweli....mbadilishe mawazo

    inawezekana trust me
     
  7. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    anaweza change, jipe mda kama miezi 3 mbele, hakikisha ndani ya miezi hii unamtumia sms za asubuh, mchana, jioni na hata usiku bila kusahau meseji za kimatukio. lazima one day atashow respond tu, ila cha muhimu jipe mda wa kuyafanya yote haya na uwe na moyo wa subira.
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah kiongoz huyo ypo na mdingi kwa sasa we uoni kwamba utampora huyo dingi utaoa then dingi hyohyo atakuja akugongee mkeo we unafkil mpz yataisha kwa mdingi acha kupoteza muda wako madem weng wamejaa acha kubp kwenye mpz
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    :pray2: The Boss!

    ...baadhi bana, sio wote.
    Experiences 'zetu' zinatofautiana.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wametoa Thanks wakati naihitaji!Hua nachoka kweli kusikia wanawake wote wako hivi au vile!
     
  11. M

    Mkare JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha...! Itabidi Ahakikishe anajiunga na MIA ZAIDI...Lol
     
  12. M

    Mkare JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na Michelle. Mara nyingi mtu ambaye ana interest utamuona tu... sasa kama ameadmit ana mtu its obvious yuko real na huyo mtu no matter ni wa umri gani. ILi mradi ulishamwambia nia yako kwake na ukapewa jibu hilo wewe tulizana piga shule yako. Mke wako yuko some where it is just a matter of time utakutana nae tu. Usijaribu kuforce eti she is the one...after all mke huwezi kumjua kwa siku moja tu..it is a process. Wengi waliooa hawakujua au kutegemea kama hao ndio watakuwa wake zao...kuna stage nyingi za kupitia mpaka mtu aje kuwa mke. KIla la kheri
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    watu wa aina hii wanakera sana!kuna mtu ananifanya nitamani kubadili namba yangu ya simu ambayo nimeitumia for 10 yrs!yaani ashaambiwa hatakiwi mara kadhaa si uelewe jamani!mtu anapiga simu kila saa mwaka mzima eti niambie wataka niweje ili unipende!unamfundisha kutokuwa mstaarabu!
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    sawa lakini si rahisi kumkuta asiye na mtu
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe mwambie 'unataka asiwe king'ang'anizi!Aache kukusumbua kabisa labda then utamfikiria!'
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kakwambia nani?Wasichana kibao hawana watu!
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nilishaanza hilo zoezi, nimejitahidi nisimkere, kikubwa hapa ni response yake, hiyo ndiyo inayonichanganya
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh inawezekana kweli? Kila ninayekutana naye et ana mtu
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    lizzy,angekuwa yumo humu ningemuanzishia uzi wa 'simzimii',lol!
    tindikali,kama anaendelea kurespond basi mwanawane endelea na marathon.ila kama hapoke simu na hajibu hizo sms jamani,yaani namuombea msamaha manake inakera mtu ambaye unajua hata duni iishe huwezi kuwa interested nae afu anakusumbuaaa!wadada wazuri wengi wako bwana,kwanza una-focus kwake opportunities zinakupita.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unataka kumtoa mtu kwenye mikono ya mtu wake alafu aje atolewe kwenye yako pia?Endelea kuangaza macho...au badilisha style ya kuwatokea maana inawezekana unawaboa kwahiyo wanatumia njia rahisi kukukataa!
     
Loading...