Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Dr. Slaa umetumwa kukijenga chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mapi, Apr 22, 2012.

  1. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Tangu majuz naskia habar za wafuasi na viongoz wa ccm wakijiunga na chadema. Jana zaid ya 2000, leo zaid ya elf 3. Kesho na keshokutwa.....graf itazd kukua kwani imeanza elf 2 na inaendelea.
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Screen them first
     
Loading...