Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli 'dawa ya babu' inaponya magojwa yote sugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Semilong, Mar 30, 2011.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli nimeamini dawa ya babu inapona magojwa yote sugu nilikuwa siamini sasa namini
    haya ni badhi ya magonjwa ambayo imeshayapona mpaka sasa:
    1. kuanguka kwa kikwete sasa hivi anaonekana ametakata na anaongea kwa kishindo kabisa
    2. waziri mkuu na maradhi yake ya mda mrefu v.. sasa anaonekana yuko fit kabisa
    3. bilali nae azidi kung'ara
    4. machungu ya dowans sasa yamepungua miongoni mwa waTZ
    5. umeme kukatika katikaka ovyo sasa umepungua
    6. migomo ya vyuo vikuu
    7.
    8..
     
  2. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    What a big diversion. Nasisi tunakubali tuu. AIBU!

    Unajua sisi binadamu, as much as we think we are intellectually superior to other species, deep down we are just as pumba as other organisms. Wewe angalia how we are preoccupied na mambo kama hayo, and in this century! Nauki criticize unaambiwa "wewe huna imani"...

    Ni kweli watu wana matatizo, lakini jamani Kinjekitile (RIP) tried and failed...when are we going to learn?
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu mpaka amepata nguvu ya kutembelea wizara. Unafanya mchezo na kikombe cha babu!
     
  4. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndiyo Jk anataka,akili zetu tuziamishie Loliondo,yeye afanye anachotaka,......
     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    WA-TZ Stuken!!
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Ngozi ya Mrema imetakata!
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh!teh! ngoja na mie niwahi kwa babu sijui nimechelewa!
     
  8. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yaani babu anapata front page ya magazeti kila siku....
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Weka picha ..Mrema mpya....
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kunywa Kikombe Kimoja Tu( KKKT) na maradhi yako yatapona. Tuifunge Ocean Road, Tuivunje TACAIDS, Trip zote za India zikome mara moja, tuanze mchakato wa kumpata mrithi wa BABU.
     
  11. H

    Haika JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dont take yourself too seriously!! Just do the right thing today, where you are at.
     
  12. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    I am doing the right thing and many things I have accomplished so far, Mkuu.
    I am assuming you want a stimulating discussion, so I will go a head and respond:

    May be sikuelewi una maanisha nini, but what I am saying ni kwamba, we human beings are easily manipulated. This babu na kikombe chake is such an example. Another example would be how soldiers get to be controlled by their superiors to the point where they can be ordered to shoot their own people. Also when waumini wanatoa sadaka kila siku alafu mchungaji anaendesha gari lakifahari and nobody is questioning how their sadaka collection is being spent.....

    I am glad that I am guided by the principle of "logical consistency"
     
  13. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kweli kabsa mhe. Gosbertgooluck kikombe ya babu si mchezo.

    Bila kikombe cha Babu Kiwete asingeweza kuzungukia Wizara zote kwa kasi hiyo BILA KUPIGA MWELEKA.
    KIDUMU KIKOMBE CHA BABU,KIGUMU CHAMA CHA MAFISADI,CCM HOYEE!
    Ahsanteni sana kwa kunisikilza.
     
  14. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa muda mrefu sana dini/imani ndivyo ambavyo imekuwa ikitumiwa na Governments kuwafanya watu wasahau shida zao kuu. Ndiyo sababu akina Mzee wa upako na wenzie hata siku moja hutasikia wakizuiwa kufanya wafanyayo - haijalishi ni wasanii kiasi gani.
     
Loading...