Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli CHADEMA wanapendwa hivi au Macho yangu!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Kamugisha, Apr 18, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Imetokea jana kwenye Dala dala la Kutoka Airport kwenda Buhongwa (MWANZA), Kama kawaida ya konda ndani ya dala dala anadai chake (Nauli), kabla hajamaliza kudai nauli gali likakata mafuata kiaina (likawa linazimika zimika), ikabidi dereva aingie sheli kuongeza mafuta.

    Hatujajua kinachoendelea akainuka mama mmoja kwa asila na kumkoromea konda na dereva, akisema: Mambo ya kutembea na Mafuta ya vidumu mnatuchelewesha kwenye vikao na ntaenda kupigwa faini kwa kuchelewa Tsh. 5,000/=: Mara jirani yake akadakia, Kikao cha nini? Mama akajibu: Kikao cha chama, kwa mshangao wa wengi, kila mmoja alidhani labda kikao cha wakinamama au SACCOS: Mama akadakia tena: Kwenye kikao cha chama cha CHADEMA!

    Nkiwa bado nashangaa abiria wote wakadakia: Kama ni kikao cha CHADEMA, tutakuchangia iyo faini, nilidhani kama utani! Kwanza yule konda akamwambia yule mama: wewe ni mjanja, akamrudishaia nauli yake, nkiwa naendelea kushangaa, konda akaanza kukusanya michango kwa ajili ya yule mama. Amini usiamini alichangiwa Tsh. 32,500/=. Chakushangaza zaidi hata watoto wa shule walimchangia yule mama.Nilibaki kushangaa mwanzo mwisho!

    Naanza kuisi mabadiliko, kweli hapa Mwanza si mchezo.

    Ni mimi nisiyekuwa mwanachama wa chama chochote kwa sasa.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    huwa napenda sana maneno ya viongozi wa chadema wanaposema maneno haya
    WAO WANA PESA SISI TUNA MUNGU.
     
  3. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni kali na Bado,Kwani watu wameamua kufanya kweli hakuna wa kuwazuia.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Peoples power. M4c
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    watu wanahitaji mabadiliko........
     
  6. Non stop

    Non stop Senior Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Fantastic that's CDM,.M4C mpaka kielewekee..
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    dah...nimehamasikajeeee....
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mKUU,

    CHADEMA INAPENDWA SANA ,HITIMISHO 2015
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Kabisa, Kwa Vijana hakuna wa Kuizuia CDM Inatisha.
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi naona kasi kubwa imeanza mapema mno, sasa wajipange vizuri kudhibiti usukani kabla ya 2015.
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Preta Njoo Geita kesho viwanja vya Magereza...Tunapandisha bendera za heshima za Chadema.Watahamasika wengi....
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nilishawahi kusoma Comments humu Jamii Forums za Mikaeli Aweda (Mjumbe wa Baraza kuu taifa CHADEMA), aliandika linapokuja suala la utekelezaji wa kazi za Chama Dr Slaa hana mzaha na mtu, na akaendela kusema alichelewesha kuwasilisha report, Dr Slaa alimfokea na kumpa onyo kali(samahani kama nitakua nimenukuu vibaya), kwahiyo kama system ya utendaji wa Chama ipo chini ya Dr Slaa, hili la huyu Mama kusema kwamba akichelewa ataenda kupigwa faini nalikubali moja kwa moja
     
  13. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah...this is good news, you see, things have really changed, citizen of now days are quite different from those in past, that's why ccm MUST GO TO HELL BY 2015....

    Measures to eliminate CCM in our country have to be taken seriously, not by our leaders in CDM but by ourselves with our own little money we have and everything little we have......
    TOGETHER WE CAN BRING THE CHANGES WE NEED......YES WE CAN....GOD BLESS CDM...
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    peoooople'ssssssssssssssssssssssss poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeerrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  15. z

    zamlock JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana jamani hii ndo tanzania na mabadiliko yake ndo hayo lazima tuwasaupport chaema watulete maendeleo na mimi ningekuwepo ningetoa zaidi ya hiyo iliyochangwa hapo
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Safi sana, hii injili mpaka 2014 kitakuwa kimeeleweka
     
  17. s

    samoramsouth Senior Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ipenda hiyo
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya maneno huwa yanatuuzi kweli sisi wanachama wa ccm, halafu viongozi wetu hawakanushi bora na sisi tuseme hayo maneno!
     
  19. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah!!!!!!!!!! Nimefurahije? Mpaka moyo unataka kulipuka kwa furaha. M4C Forever, ili mradi akina mama wameshaamua ndo bac CCM kwishney!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. b

    buzz Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :)hata wazee nao wanakipenda cdm ni waganga tu wakienyeji ndio hawakipendi cdm.
     
Loading...