Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli Chadema Ndio Inaongoza Serekali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIULIZE KWANZA, Apr 15, 2011.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf...kweli leo nimeamini wabunge wa ccm ni vichefuchefu....spika amerudisha muswada wa maoni ya katiba wao wanapiga vigelegele na kushangilia bila aibu eti ccm ccm ccm ni aibu kubwa sana,

    wamenyamazishwa na lema au kabwe kama sukosei maana sikumuona vizuri akisema shangilieni vizuri maoni ya chadema...nauliza swali kuna mbunge gani wa ccm aliye bungeni sasa hivi aliyetoa maoni kupinga muswada huu wa katiba?

    Dah kweli itabidi hata jk ampigie Dr wa ukweli magoti na amuheshimu kama kiongozi wake, thanks Chadema's team
     
  2. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais wa Tz ni Dr W.P.Slaa huo ndio ukweli,huyu mwingine anatutawala kwa Unyonge wetu,lakini tunashukuru kwa 7bu anatekeleza maoni na sera za Cdm
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nasema tukitaka hata Makinda aitwe gamba aondoke mara mmoja tunaweza as JK anaongoza kwa kuogopa kivuli cha CDM
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    wana payuka payuka, sipati picha chadema wangekuwa wengi bungeni, wangekiona cha mtema kuni hawa ccm
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    pipooooz pipoooz pipoooooooz CDM inogire
     
  6. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiki ndicho chama kinachoongozwa na nguvu ya umma, hata ccm hawajui kama wanaabudu falsafa ya CDM, hii leo nimeipanda.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwani JK hawezi kumuita ikulu DR kwa ajili ya kuomba ushauri! HIII NI KWA NCHI YETU WAKUU. AU NDO YALE KUOMBA USHAURI PIA NI AKILI!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa ccm ni kama stooges!...Wako pale kama wajibu tu wa kuwepo....JK analijua hilo!
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CCM kama MAJOKA YANASUBIRI KUZAA
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni Psychology mass manupulation wanataka wananchi waone kwamba serikali imeamua kwa niaba yao na watakuwa walijadili na kujipanga wanatia aibu
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada lazima ujue Upinzani sio uadui bali ni kutoa mawazo mbadala kwa nia na madhumuni kuleta ustawi wa jamii.

    Na kiongozi mzuri ni yule anayekubali challenges kwa mustakabali wa jamii nzima. Kwani wote nia ni kujenga na si kubomoa
     
  12. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Namwona hapa Anna Kilango anaipongeza serikali kwa kurudisha mswada kwa watanzania, hv anajua nani amesababisha hili nadhani angewapöngeza wadau wa katiba
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mtu akikuuzia sub-standard products anapongezwa? Nilitegemea wangemshauri Mh. Kikwete ambadishe Waziri aliyeleta Mswada huu ambao umeidhalilisha Serikali yake mbele ya umma wa wananchi na si kupongeza.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa utawala unaowajibika kwa wazalendo, haiwezi kuishia kwa waziri kubadilishwa, Afukuzwe kazi, Mwanasheria mkuu na ofisi yake pigwa chini,
    na Mwisho Kikwete ajiuzulu kwa kulidhalilisha Tanzania.
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    CCM ingelikuwa na nia ya kujenga Taifa hili kwa kipindi ilichokaa madarakani, Taifa hili lingeshakuwa walau ni la "kati" na siyo at the "bottom end" of prosperity and economic ranking duniani!!

    If you acknowledge kuwa most of CCM MPs maslahi yao kwanza ni kwa ajili ya matumbo yao na ya chama chao, then this would be a step forward!! Kwani muda mwingi you do your best ku-undermine upinzani, at the same time nothing aromatically developmental seem to ever emanate from that big bowl of magamba soup!!
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    wana ccm hawaipendi tu chadema kwa maneno ila kwa vitendo wanaipenda kupita kiasi....
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umeona eeeh!
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    INCREDIBLE!
    THANK YOU EVER SO MUCH CHADEMA! I think for the first time ever in her miserable history Tz has got a tru political party (not only an opposition party) but rather importantly for it's national interests.

    Everyone hongereni sana!!! CHADEMA oyeeee! Peoples'.....power!
     
  20. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM hawana uchungu na nchi yetu. Tanzania si nchi maskini hata kidogo. Tanzania haistahili kuwa ombaomba. Tuna utajiri mwingi na wa kutosha Mungu aliotujalia lakini wao CCM wanafikiria kuwa madarakani milele.
     
Loading...