Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli ccm mazumbukuku hawaelewi kitu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kilolambwani, Mar 15, 2011.

  1. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa hawa uvccm wanaotaka kuandamana kuunga mkono hotuba ya rais. Kwani rais aliongea lipi la maana. Ina maana hawa ccm wanaishi maisha mazuri, hawana maisha magumu kama wananchi wengine? Kwanini wanashabikia uozo wa serikali hii?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    piga kazi kaka achana na majuha
     
  3. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zumbukuku mwenyewe. Hakuna la maana aliloongea!!!! Wewe na hao wazururaji wanaopita kila mkoa kupiga kelele akili yenu moja. Kama kweli wana akili timamu wangemuiga Mzee wa Kiraracha anayepiga mzigo kweli kweli katika Halmashauri za Wilaya hadi kuwapeleka mahakamani. Lakini kuzunguka mitaani na kutafuta watu wa kuunga mkono ufinyu wa siasa halafu unaita ndiyo nguvu ya umma ndiyo UZUMBUKUKU halisi, upo???
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu punguza jazba, hoja hujibiwa kwa hoja! Au kwenu wote KAMBALE??
     
  5. J

    Joblube JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama hana hoja lazima amwage upupu
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ukiwa ccm lazima ujifanye kilaza ili upate mkate wako, hata wao wanajua rais wao hakuongea ambacho wananchi walitaka majibu na ufafanuzi, ilikuwa ni kulia lia juu ya maandamano na hoja cha CHADEMA, anyway waacheni wampongeze.
     
  7. cream.b

    cream.b Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    birds of the same feather flock together Wote akili Zero namatatizo yote bado ujinga upo
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na kweli, naona ameamua kutokomea!
     
  9. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm mambo yameshawawia maji ya shingo, magumu kwelikweli
     
Loading...