Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli CCM(Mafisadi) Wameshikwa Pabaya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 12, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa mara nyingine tena mtandao wa mafisadi umejipanga. Tena umejipanga kweli.

    Wanakuja na Spika wao wa kupika. Wanakuja na "Minority Opposition". Haya tunayaona kwa sababu yanafanyika mchana kweupe.

    Lengo lao ni moja tu. Kukidhoofisha ama kukiua kabisa Chama chetu Chadema. Hapo tu wamefulia.......

    Muundo wa Chadema uko complicated. CCM (Mafisadi) wanajua. Hatuwaogopi na Tuko Tayari: Chadema tuna Wasomi. Hakuna hoja yoyote ya kifisadi italetwa kwetu ikapita bila kupanguliwa.

    Mapambano yanaendelea.
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ng'wanangwa mbona unapiga komyuta yako kwa nyundo? Utapata wapi mawasiliano?! Hahahaha! I salute u!
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahaha, jamaa aliona matokeo ya NEC kwenye website ya NEC yamechakachuliwa na ni tofauti na yale ya vituoni ndipo akataka kupasua laptop kwa hasira. Lakini nilimwona alivyokuwa na hamaki na kumsitua kuwa anaionea laptop bure maana haihusiki na uchakachuaji ndipo akaiacha. Ilikuwa nusra laptop iende na maji!!! boss wangu huyu jamani alikuwa na hasira!!! tuko naye ofisi moja
     
Loading...