Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli CCM hakuna mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 14, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Nimemsikia mh. Livingstone akihojiwa akasema anashangaa mama ntilie kuwa na laini nne wakati yeye ni mbunge na ana laini moja, akasema tuishi kulingana na kipato, je kwa kauli hiyo amezingatia maisha halisi ya mtanzania?
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ni kweli.
     
  3. E

    Edwine Mugarula Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimemsikia mh. Livingstone akihojiwa akasema anashangaa mama ntilie kuwa na laini nne wakati yeye ni mbunge na ana laini moja, akasema tuishi kulingana na kipato, je kwa kauli hiyo amezingatia maisha halisi ya mtanzania?

    Mh. Lusinde, kuwa na laini nne, si kuongeza matumizi! wanaofanya hivyo wanataka kubana matumizi. Kwa taarifa yako ukimpigia mwenye laini ya tigo kwa tigo, gharama ni nafuu zaidi kuliko kutumia laini tofauti hivyo hivyo kwa laini nyingine. Ila kwako wewe mwenye kipato "kikubwa" ndiye usiyeliona hilo!
     
  4. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimemwona kwanza alikuwa anaogopa hata hiyo microphone, hajaongea kitu zaidi ya kubwabwaja kama kawaida yake, kidogo aseme kudadadeki.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Huyo ndiye mbunge tunayemsubiri achangie bajeti yetu ya mwaka 2012/2013
     
  6. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ni matatizo ya kufikiria kwa kutumia masaburi hajui mama ntilie lazima awe na laini zaidi ya moja ili iwe rahisi kuwasiliana na wateja wake wanaotumia mitandao tofauti,hao ndo wabunge wanapiga meza bila sababu za msingi
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Yan huyu ana hitaji uangalizi wakaribu.
     
  8. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kabisa maana anachokifikiria ni ***** tu, cha ajabu kati ya wachangiaji wa bajeti na yeye atakuwa mmoja wao
     
Loading...