Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli bunge lina huzuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkekuu, Apr 10, 2012.

  1. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaogopesha sana kama si kushangaza bunge kusimama dk 1 kumkumbuka kanumba,wakati kuna IGP,ambaye kiutendaji yeye alikuwa kiranja wa police,hajatajwa hata kidogo huu ni uhuni.na tbc 1 inaonyesha live kuaagwa kwake,pale leaders haya maigizo yakitaifa leo.
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Halafu tunajishangaa kwa nini ni maskini wakati ni wazi tunaendeshwa na matukio na hatujui kupanga priorites zetu vizuri
     
  3. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kifo cha Kanumba kiteiteka nchi - Serikali, Bunge na vyombo vyote vya habari!

    Naomba nijuzwe hivi ni nini hasa Kanumba kafanya katika tasnia ya filamu ambacho nchi hii imetangazwa kimataifa na Tanzania kupata sifa?

    Umaarufu wa Kanumba umetokana na filamu zipi?
     
  4. A

    Ama Amaa Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hivi spika na wabunge wako serious na mambo wanoyafanya bungeni? Wanahubiri nchi ina amani na utulivu lakini hawawaenzi wale walioilinda ni aibu bunge kusimama kwa dk moja kumuenzi msanii Kanumba wanashindwa kuwakumbuka Inspector general mstaafu na Mkuu wa majeshi mstaafu waliotangulia mbele ya haki wa na ndio walipigania hii amani na utulivu wanaojivunia? waache kutafuta cheap popularity
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    unacheza na tz wewe,kama raisi tu msanii unategemea sisi wabunge tuweje?ni full usanii judadadekiiii,kama arumeru mmetutosa mnategemea turudisheje popularity?kudadadekiiiiiiiii,niwalambe nisiwalambe?
     
  6. v

    vngenge JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Katika sehemu ambayo bunge kama taasisi ya utawala ukiwa moja kati ya mihimili mitatu ya dola umeteleza ni hapa, licha ya jitihada zote ambazo IGP mstaafu amezionyesha ktk kupigania amani ya nchi hii muhimili huu umeshindwa kumpa heshima yake, badala yake Kanumba ndo amepewa heshima. Hivi ndo vipaumbele vyetu. Wamelidhalilisha jeshi la polisi ambao ndo msaada mkubwa kipindi cha uchaguzi
     
  7. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kawaida kwa ccm kutafta umaarufu wa bei rahisi, kwani hata mkuu si uliona alitoa milioni 10.? Kafurahi tu kuwa wananchi wanaona ujinga wote huu wanaoufanya na wako tayari kufanya maamuzi
     
  8. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitaanza kama Lusinde kudadeki An Maki
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli huu ni usanii.Na Kikwete kutoa rambirambi millioni kumi amesindilia msumari wa mwisho.Hii inathibitisha kwamba kweli watawala wetu wameharibika kimaadili.Yes,a freemason country indeed.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii lazima iingie kwenye kumbukumbu!
    Sidhani kama itatokea tena!
    Nchi ya mazuzu hii!
     
  11. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tanzania pekee
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145


    Kweli kabisa kuanzia juu hadi chini mazuzu tupu! Tunakoelekea ni MUNGU pekee ndie anayejua!!
     
  13. b

    buzz Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Binafsi sioni tatizo kwa Bunge kufanya hivyo kwa Kanumba.
     
Loading...