Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli bunge la sasa bongolala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by regam, Apr 16, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna hoja tundu lisu ametoa kuwa suala la usimamizi wa mahakama lisimamiwe na bodi maalum na siyo kisiasa. Limeleta mvutano na kusababisha kupiga kura kwa kusema ndiyo au hapana. Imeonekana kama wamegongana na hivyo kuanza kutaja jina mojamoja ikiambatana na jibu la ndiyo au hapana.
    Inasikitisha kwamba baadhi ya wabunge akiulizwa anajibu ndiyo kisha hapana. Kwa kweli utoto umezidi sana mjengoni. Yaani inaonyesha waziwazi makinda anafurahia wale wanaopingana na hoja ya tundu lisu. Hata mizengo alianza kwa kusema ndiyo, kisha akasema siyo na alipoulizwa mara ya tatu akasema ndiyo.
    Kweli inauzi saaana.
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo hoja imepita au la!
     
  3. M

    MWANANCHI WA MZ Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo wanahesabu kura
     
  4. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu nilikuwa naangalia kwenye TV, kwajinsi mambo yanavyoendeshwe nikaacha kuangalia maana nikaona ni kupoteza muda bure. Huu mswada wanaoujadili kama hoja za mbunge moja zinatupwa kwa ajili ya mambo ya kichama itakuwaje kwa mwananchi wa kawaida!? Maoni yetu yatasikilizwa kweli?
     
  5. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alichopendekeza Lissu ni cha msingi sana, huyu mwanasheria mkuu wa serikali anaidhalilisha position yake na taaluma ya sheria
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haijapita, ukiangalia bunge unaweza toa machozi kwa hasira. Kuna haja ya kupunguza wabunge wa CCM NEXT UCHAGUZI COz kiukweli hawako kutetea wananchi, wapo kichama zaidi. Kwa hali hii wa Tz tuna shida sana.
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Waache waendelee na upumbavu wao huo wakidhani sie wananchi ni wajinga hukumu yao wataipata 2015. Bunge la sasa hivi kila nikiangalia hua simalizi nashikwa na hasira sana
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni upumbavu haswa c utani. Tindu Lissu anajarb kuwasihi waangalie zaid wananchi wkt wanapitsha huu muswada cz ni kwa faida ya wananchi na co kwa faida ya CDM, WAPO KISHABIKI HAWAJUI HATA WANAFANYA NINI.
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bunge lina boa, uvyama umezidi.
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu ni utoto!
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Uvyama unachochewa na spika. Itafika mahali wananchi tuandamane kumpinga spika. Makinda is good 4 nothing
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Spika KILAZA amepewa nafasi tu na mafisadi hakuna kipya atafanya...huyu yupo tu na jazba na u ccm umemjaa..yeye mwenyewe hatambui lolote hakuna kipya hapo...wanatia kinya kwa kweli hawa ccm!!! baadae wanasema JF ndio inawaharibia
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli spika anachangia kwa 100%, ila tutaendelea kukandamizwa hv mpaka lini? Kuna mda itabd kwel waTZ tufanye maandamano kumkataa huyu mama. Hatendi haki.
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Yaani ni ujinga mtupu mtu anapiga kura ya kitu ambacho hakijui kuna walioenda kuitwa walikuwa nje ili wapige kura KWA KUWA WALIKUWA HAJUI KINACHOENDELEA na wamezoea kusema NDIYO kwa kila kitu wajikuta wakisema NDYO wakisikia miguno toka kwa wenzao wanazinduka na kusema SIO, kweli huu UCCM umetuharibia bunge,TUTAMKUBUKA SITTA
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imepita kwa kula 152-69 walianzakuitana naambaohawakuwepo kwenye mujadala kuupitisha
     
  16. Mbutunanga

    Mbutunanga Senior Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni zamu yetu sie waTanzania tumtoe huyu spika madarakani, na kama hatutafanya hivyo basi tukae kimya na tusilalamike kabisa.:yawn:.
     
  17. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kichefuchefu tupu wabunge wa ccm wanapinga tu hoja za wapinzani bila kujali umuhimu wa hoja. Kwa mtaji huu itawachukua ccm karne na karne kujivua gamba.
     
  18. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli hali hii nzuri. Sikuona wakati wa kuhesabu kura ilikuaje. Nafika kujiuliza swali hivi wanasheria waliobungeni(mf kina Sita) nao wanakubaliana na vilaza kama kina Kombani hata hapa kwenye hoja ya msingi?
     
  19. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    SPIKA VUA ILO WIGI . huenda hewa ikikupata kichwani akili itafunguka. MCHEZO WEMU NI MAUTI YETU.
     
  20. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ila wanajamvi wa2 tumategemea nini kutoka kwa wa2 aina ya maji marefu, jah people na wengine tuliowachagua. We are now counting the cost na wana2maliza kwa kura zao.
     
Loading...