Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli bora Hussein Machozi urudi jela.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marejesho, Jan 20, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kipande cha sabuni shilingi 950
    Kilo ya unga sh.................
    Kilo ya sukari ......................
    Mfuko wa cement sh................
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahah
    unga wa mahindi Kilo mia mia ziwe tisa!
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    jela jela bora nirudi jera,kama mke wangu nae kamilikiwa na kigogo duu,bora nirudi jera,nimeshindwa bora nirudi
     
  5. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Husen machoz katoa idea nzuri sana bora nirudi jela
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he eh
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ule wimbo hauna ukweli wa kuaminisha. Jela bongo?
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vijana wanaingia kwenye wimbi la ukombozi bila Kujitambua.

    Wa kwanza ulikuwa Rizwani kamwambie baba, Lilikuwa dongo la kutosha kwa JK kuhusu uhalisia wa maisha ya mtanzania wa kawaida.

    Ukaja wimbo mwingine kichwa kinauma kusisitiza Hali Ngumu ya mtanzania

    Sasa wanataka kurudishwa jela

    Baada ya hapa nadhani wataimba Jamani si tuwe kama Boaziz.

    Moto wa ukombozi hakika wachukua sura mpya.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baba R1 asikilizishwe hii kitu ili kama vp waongeze magereza maana watu wamesha choka
     
Loading...