Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli binadamu ni maua!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Dec 4, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka this lady enzi za uhai, alikuwa mpiganaji wa haki za vijana na mwenye moyo wa kujitolea pale alipoweza. Mwenzetu katangulia mbele ya haki tumuenzi kwa kuendeleza aliyoyaanzisha.
    Wabunge vijana igeni ujasiri wa Amina, ikibidi kuhatarisha maisha yenu kwa maslahi ya wengi waliowachagua.

    RIP Amina Chifupa, ur still on our minds.



    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You are very right Leonardo! you remind me of Dr Remmy Ongala....in this song.....
    "Wandugu wapenzi....huu wimbo ni wimbo wa kifo.... wa siku ya kufa na siku ya kuzaliwa.....ulitoka kwa udongo na utarudi kwa udongo......"
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alipigania haki zipi au ndio zile zile sifa wanazopewa marehemu! huko kupiga mkwara wa kutaja wauza unga halafu akaa kimya? Ulikuwa ni usanii tupu. Binafsi naona sifa anazopewa ni zaidi ya uhalisia (anyway, ni mtazamo tu).
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Sure, nikikumbuka nyuma kidogo na wale waliotutoka...
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msimtie machungu Zitto Kabwe!
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwenye picha zaidi atuwekee hapa alikuwa mbunge kijana na mrembo aliyetingisha vigogo kwa urembo
     
  7. L

    Leornado JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    sasa mbona wakamwondoa duniani mypema sana akiwa only 26 yrs?? au aligusa pasipofaa maskini mrembo wetu. Siamini she now Fossils.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mbunge mjingamjinga hv nyamayao maskini ya Mungu!

    Pamoja na kuwa sijaona mchango wake wowote wa kupigiwa mfano, lakini R.I.P
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani walikkuwa na undugu?.....hebu tujuze!...teh teh.:teeth:
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Hivi kweli katika watu waliokuwa tishio huyo naye ni mmoja wapo? sijawahi na sitakaa niamini kwamba Aminina aliuwawa, ni maradhi tu yalimuondoa, na marehemu mumewe nae alikuwa mpigania haki wakamuondoa? Sidhani, kwa dalili alizoondoka nazo bado mnajidanganya Amina aliuwawa.

    Anyway, sikuwahi kumchukia amina lakini penye ukweli tuseme, kuna mashujaa wengi wa ukweli wenye kustahili hizo sifa kuliko yeye.
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ila alionesha njia kwa kadri ya level yake. RIP
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwacheni apumzike jamaniiii...
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    alifanya alichoweza ...ni bora kutoa shukurani kuliko malalamiko kwani hata ukilala mika sasa haita saidia kitu...R.I.P AMINA
     
  14. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anko sam nawe!!
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,443
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    RIP Amina
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    alifanya yale aliyoweza kwa uwezo wake na kwa muda Mungu aliompa wa hapa duniani RIP dada yetu
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Alikuwa ni mmoja wa wabunge vijana waliofungua macho vijana kuwa kwenda mjengoni ukiwa kijana inawezekana
     
  18. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 631
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    kweli namkumbuka kama walivyo marehemu wengine,kama kina balali nk
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    aleyekuthiitishia kuwa balali ni marehemu ni nani? aku mwenzio anakula raha kisiwani jersey hata juzi kati kuna watu wamekutana nae.
     
Loading...