Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli asilimia karibu yote ya wanaume wa Tanga ni wavivu, Nauliza tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msandawe Halisi, Jan 21, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    [FONT=&quot]Leo nipo maeneo ya Matejoo Arusha. Kwa mara ya sita sasa sikio langu limekosa mipaka ya kusikiliza hili jambo. Jana wadada fulani hapa maeneo niliyo fikia, walikuwa wakimteta mwenzao ambaye amechumbiwa na kijana toka mkoa wa Tanga. Moja wapo akisema, hata mahari iwe milioni kumi, siolewi na mtu wa Tanga. Wavivu haoo![/FONT]

    [FONT=&quot]Jamani Tanga kunani, Je ni kweli au uvumi tu. Nini chanzo cha yote?[/FONT]
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ndugu sasa mitopiki yako inaboa, kama unafanya research ya makabila tujulishe tukupe e mail zetu utume questionaire tujibu maswali yote kwa mpigo sio kila siku unakuja na moja moja yanachosha sana
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe mtoa mada ni mpuuzi, huyo dada nae ni mpuuzi.
     
  4. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45

    Tatizo ni lako ndugu. Ulazimishwi kosoma topic zangu. Ukiona Msandawe, ipotezee.
     
Loading...