Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kweli aliyependekeza muitwe tigo apongezwe sana kwani aliona mbali!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Jan 31, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi hii kampuni ya tigo imenichosha,na kutokana na huduma zake nadhani ndio maana hata wale wazee wa ku-cameroon wakatumia jina lao.mi juzi nimejiunga na huduma ya internet siku,kwa vile ckuwa na salio la kutosha la kujiunga na huduma ya mwezi kwa wakati huo,cha ajabu kila siku wananiunganisha na huduma hiyo bila mi kuomba!hata,nikitaka kujiunga na ile ya mwezi wanakataa wanasema eti nimeshajiunga na hii ya siku!ukiwapigia huduma kwa wateja ndio bogus kweli hata wao wanakuuliza sasa sisi tufanyeje kweli hilo ni swali au jibu?huduma kwa wateja walikuwa ttcl enzi zile,mteja hadi unaridhika cio haya ya cku hizi cjui wanayaokota wapi?na kwanini huduma nyingi jinsi ya kujiunga ni rahisi,maelekezo yapo wazi!ngoma ni pale unapotaka kusitisha huduma husika.ushauri wangu labda hili jina ndio lina laana,kwani huduma zenu kila cku ni vululu vululu tu!au kama kuna mdau anaweza ni saidia jinsi ya kujiondoa kwenye huduma hii.
     
Loading...