Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli akiri ni nywele na kila mtu anazake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hashpower7113, Oct 16, 2012.

  1. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Kweli binadamu hatutaweza kufanana akil au maadili, yan saiz hawa watangazaji wa kipindi cha JAHAZI CLOUZ badala wakae wazungumze mambo ya maana wanakaa na kujadili mambo ya kishenz ya kutongozana eti wanaulizana mwanamke na mwanaume ni nani anaweza kumtongoza mwenzie haraka, hili ndio tatzo la kuingia kazin ukiwa umeshakunywa pombe hawana nidhamu kabisa.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    napita tu, naenda mtaa wa pili
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jaribu Zenji radio; kuna taarab...Haina upuuzi kama unaosikiliza kwa hapo wahuni
     
  4. M

    Magwero JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Inaskitisha kwa kweli..
     
  5. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 677
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Kwani kuna radio station ngapi?
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tushasema wanaotuleta habari za kibonde hapa ni wanafiki
    mnasikiza ya nini kama inawakera? waaachie vijana wa vijiweni
    zipo radio nyingi zenye mada za busara.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    si mmefungulia wenyewe? Mnalalama nini?
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata mimi naamini "AKIRI NI NYWERE"
    una'rirax huku unasoma!
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Hili ni tatizo la kitu kinachoitwa demokrasia. Kila mtu ni mwalimu na hata kahaba anapewa media coverage kutoa somo la faida za ukahaba. Vivyo hivyo na mvuta bangi, tapeli, fisadi, mchawi nk.
    .
     
Loading...