Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwel polisi wamelogwa hili nalo ni gar lilikua linalinda msafara wa rais unaopita v8

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kokwa kavu, Feb 23, 2012.

  1. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hao ndo jesh la polis hajielew
     

    Attached Files:

  2. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa vyema hoja yako. Unalionaje kwamba halina hadhi au uwezo?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Msafara wa Kikwete unapopita hata na wakuu wa Vituo Vya Polisi (OCS), OCD, e.t.c wa eneo husika huwa wapo ndani ya kumi na nane ya msafara huo...!!!
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aibu tupu miaka 50 ya uhuru polisi inatembelea gari lilojaa kutu
     
  5. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Cio haki yao sa kuna haja ya polis kuwa na miaka 50 ya uhuru
     
  6. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Makao makuu ya nbc sokoine drive hapo sa hch kigar kmetoka wap o makumbusho ya taifa
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Hii gari nishawahi kuiona maeneo ya round about jitegemee daaa kiukweli imechoka kinomaaaaaa!
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo gari naifahamu ni 6 cylinder inakimbia kweli kweli
     
  9. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    ​Still in good running condition, inaweza kumfukuza dreva wa fuso iliyojaa mali ya magendo kutokea Zanzibar kupitia Bagamoyo.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Gari la namna hilo linaweza kusababisha ajali katika msafara wa rais, kiukweli halina sifa.
     
  11. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwahyo inaweza lakin kwa road hata halikamat guta
     
  12. d

    dav22 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he sasa kwani kunatatizo gani askari kutumia hiyo gari kama wanaishi kwenye nyumba zinazofanana na vibanda vya choo??
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hilo gari linafanana na mazingira wanayoishi?
     
  14. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Like father like son
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Poa Tu....Hata Rais mwenyewe Hana SIFA
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo gari kitega uchumi cha mtu, hapo inapata mgao wa mafuta full,dokezo la vipuri nk watu wanatia mfukoni!
     
  17. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwel huo mtaj ila serikal c wanajifanyaga wazee wa disposal
     
Loading...