Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwel nimeamini kikulacho kinguoni mwako..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RUKIA MEDDY, May 20, 2012.

  1. R

    RUKIA MEDDY Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na rafiki yangu tuliependana sana...alikuwa ni kama ndugu yangu..ghafla alinibadilikia na kuanza kunidharau na hata kunituc..cku ya jana niliamua kumuuliza sababu ya mabadiliko yake hayo,alichonijibu nusura nizirai..alisema kuwa niachane na mchumba angu coz yeye ndo anammiliki na wanapendana sana so huwa anachukia ninapokuwa nae ndo maana huwa ananitukana..nilipomtafuta mchumba angu akawa ananikatia cm,nikamtumia text zaid ya tano but hajajibu hata moja...so niko njia panda naombeni mnisaidie....Thanx..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    pole sana

    anza upya......funga ukurasa
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    achana nao kama wameamua kuwa pamoja....

    tafuta na wewe mwingine uanze maisha mapya....
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mwenzio kakujibu hivo? ukamwangalia tu?
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmh, kizazi cha akina Lulu ...

     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa unataka ushauri gani? Kwani unahitaji kudiscuss kitu gani katika hilo. Kaa pembeni, mngojee yule ambaye Mungu amekuwekea.
     
  7. R

    RUKIA MEDDY Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mtu mzima na ...sio mtoto kama lulu..na anajua anachofanya
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    hapo njia panda unatafuta nini?

    Hebu anza upya, achana nao na kata mawasiliano nao ya aina zote.....

    Mwisho kabisa kama una boyfriend macho juu mweke mbali na mashoga zako........
    Na marufuku mashoga kuwa na access na mume/boyfriend wako......

    Kumbuka...kila kitu kina mipaka, na epuka wanaume macho juu juu.....
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mazee si mpa akusikilize hawa wakisha penda ni balaa, kuna wengine mpaa wanakuhonga ili ubaki nao tu :biggrin:
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bora huyo kakuambia, mshukuru sana.

    Ila ningeweza kumwita na yeye akasema story yake ndio ningeamini.

    Kuna wanawake wana mambo.

    Ndo ukubwa!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    ha ha haa tutamshauri wee
    kumbe anawaza wapi apate mganga wa 'kumrudisha' jamaa lol
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh :lol:
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo mpaa kulalamika hivyo ujuwe kisha fika kwa waganga :biggrin:
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hata waganga washashindwa?
    ha ha haaa lol
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DUH! huu ushostito sa ingine mbaya sana mana unamuhadisia kila kitu hata weakness zako anakua anazijua zen yy anaenda kufanya kweli kwa msela bila kukosea mana unakua ka ushamfunda kwa kumuelezea kila kitu cha undani wenu so anakua anajua akigusa wapi jamaa chali
    napenda sana huu usemi niliuona ktk gari (shoga mambo yote tuongee ila samahani mume wangu niachie)
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unadhani ataishia kwa waganga wawili watatu, sia ajabu kesho ukasikia yuko sumbawanga :biggrin:
     
  17. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno
     
  18. R

    RUKIA MEDDY Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe kuna watu mnaimani hizo.duuh pole we.....tena poleni saaana...unajidai kusema kuwa nitaenda kwa mganga wakati ndo unanishauri niende kwa mganga kwa staili hiyo.....ha ha haaaaa kama huna la kushauri bora ukae kimya tu itakusaidia sana..:shock:
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    punguza hasira. kama hapokei simu msubili hadi aje ndo umuuulize. Ukute huyo huyo shoga yako ndo ana hiyo simu ya mpenzio so alikuambia hivyo kwa kuwa alijua utapiga simu. onana naye kama mlivyo kuwa mnatongozana muulize kwanini umenimwaga? nmekukosea nini my sweetheart?. kama vipi washirikishe marafiki zake wa kiume. by the way ulikuwa na mpango gani naye? au unapiga sana mizinga. kama utaona hasomeki njoo kwangu nipo single na umenivutia kweli kwa moyo wako wa upendo. unasemaje mrembo?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole sana na yalokukuta Ruckia.... He was not meant to be, kama angekuwa wako ungekua nae hadi sasa. Ila ni fundisho kwako, next time kua makini na marafiki. Ukipata mda pitia Link hii (Is your LOVE safe??? SHTUKA!!!)
     
Loading...