Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwei kiumbe mwanaume ni kiboko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Qsm, Sep 30, 2010.

  1. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Katika pitapita zangu nilikutana na Bwana mmoja akanisimulia kisa hiki: siku moja bwana huyo alichukua bibi akaenda naye chemba akiwa na gari lake walipofika maeneo yao ya kujidai bwana yule alipaki gari yake pale, kwa bahati mbaya sana wapambe wakamfuata mkewe na kumwambia wamemuona maeneo hatari mumewe na kwa ushahidi aenda pale atakuta gari limepaki. Mkewe kwa kiwewe mguu na njia hadi eneo husika na kweli alilikuta gari la mumewe kwa hasira akaona asiondoke akae hapo hapo karibu na gari ili mumewe akitoka amnase.

    Kwa bahati nzuri yule Bwana alipotaka kutoka tu akamuona mkewe na akapata wazo la kumuita fundi wa gari lake na kumueleza kisa chote na kumuomba yule fundi amfuate pale na afanye ajuavyo aingie mle ndani na kuchukua funguo ya gari lile na kutoka nalo. fundi alifanikiwa akachukua funguo na kuondoka na gari. Mama akabaki na butwaa asijue la kufanya na kurudi nyumbani.

    Jioni mama akamsimulia mumewe kuwa ana bahati sana kwani alijua yeye ndiye amepaki gari pale kumbe lilikuwa na fundi. Mumewe kusikia hivyo ilibidi awe mkali na kumchapa vibao mkewe eti kwanini anajifunza tabia hiyo mbaya. Nilisikitika na kumuuliza kwanini uliamua kumpiga wakati unajua ni kweli ulikuwa na makosa? Yule Bwana akanijibu hiyo ndiyo njia mbadala niliyotumia ili asiwe na tabia ya kusikiliza maneno ya watu hasa ukizingatia uzinzi siweze acha.

    Hivi uonevu huu kwa kina mama ndani ya ndoa utaisha lini?
     
  2. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    I really do not know y most men wanapenda kuonea waschana,kosa lake lakini atajitahidi liwe la mwenzie..
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu mwanaume MASTERS yake ya INFIDELITY sijui alichukua kwenye chuo gani
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    I admire the guy.
    Ngoja na mimi nipraktiz kwa wifey
    natengeneza fumanizi lakini ntajiokoa.
    subirini story
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Msanii si unajua zile unapewa lifti kwenye gari halafu unataka kupiga hadi na honi
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inashangaza kweli, eti badala ashukuru Mungu ameoswakoswa, yeye anashusha kichapo, but za mwz ni 40 only one day atakamatwa
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizo zinaitwa preventive measures
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tumulize ASPRIN labda huyo jamaa ni mwanafunzi wake
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    yaani we acha tu.
    the guy is rocking his world
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    cousin

    Huyu baba hawezi kuwa na masters, atakua na certificate aisee... sifa kubwa tatu za infii specialist ni

    1. usishikwe
    2. usigombane na mwanandani hata kidogo
    3. usitengeneze mazingira yoyote ya vitisho

    wazee wa infii ni wema, wanyenyekevu, wanaoshare, wenye upendo, wakarimu na smart --- hi missed those qualities
     
  11. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! i feel sorry kwa huyo mama, kwa style hii i better off alone lol!!!:pout:
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kwa hiyo ya kumpiga mamaa wakati akijua wazi kuwa kweli ali-cheat ni KOSA KUBWA.
    Ila kwa hiyo style aliyotumia kukwepa kufumaniwa na mkewe...the brother anastahili an Oscar!!
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    dont try this plz, mama anaweza kuja kukaguwa vyumba vyote vya guest house kabla wewe hujamuona na akakufuma huko, hapo ndo utajibeba!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lady N wanachama wa ISC hata siku moja hawawezi kuhisiwa wanafanya infi sheria zetu tunazitimiza ipasavyo na kuzifuata
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa naifanyia report ya jamaa evaluation kwenye kipengele cha perfomance ningemuwekea 25% kutokana na hapo kwenye nyekundu maana huyu INFI yake tayari ilikuwa imeishaingia doa
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anahitaji kufanyiwa assessment upya
     
  17. E

    Edo JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taabu yao ukiwaambia ukweli wanakasirika, ukiwaambia uongo wanaridhika !
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    :A S 112:

    :hand:

    :A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:



    The Following User Say Thank You to Acid For This Useful Post: Asprin (Today)
     
Loading...