Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaya zetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anco pete, Jan 31, 2012.

  1. A

    Anco pete New Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello, wapenzi wa jamii forums, kwa mara yangu ya kwanza nimejitupia kuhoji walioko makanisani. Je kuruka na kutoka jasho wakati wa sifa ni utukufu kamili?
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    yaani ungeliihamisha pale kwenye page ya DINI/IMANI labda ungelipata majibu.

    hapa si sehemu yake.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
Loading...