Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaya ya CCM yahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Apr 21, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwaya ijulikanayo kama Kwaya ya Ng'ombe ya Magu Mjini Mkoani Mwanza yenye watu 45 imejiengua CCM na kuhamia CHADEMA. Wanakwaya hao wamepokelewa na Mwenyekiti wa CHADEMA Wilaya ya Magu ndugu Katinde aliyeongozana na Katibu wa CHADEMA Jimbo la Magu mjini Bahati Simon.

    Hii ilikuwa ni Kwaya ya waliyoitumia sana kwenye kampeni na kwenye kila matukio yao na vifaa vyao vyote vya muziki vilitunzwa kwenye ofisi za CCM wilaya ya Magu. Siku mbili kabla ya kuhamia CHADEMA walitafuta kambi ya muda na wakatunga nyimbo za kumsifia Dr. Slaa ambaye atafanya ziara hivi karibuni wilayani Magu.

     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Watajuta go Lema!!
     
  3. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tunawakaribisha sana lakini wasitegemee ubwabwa na kanga kwetu. Sisi huku tunachangia Chama tuleta ukombozi, hatupo kwa ajili ya pesa. Natumaini wamekuja kwa moyo wa kukomboa nchi yetu
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pigo lingine kwa CCM!! Guys never underestimate anything!!
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera zenu.
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Duuuh,mda wote nilikuwa sitaki ku-log in, ila hii imenileta mpaka ndani, ni kali na haijawahi kutokea. Mfungo wa Lema sio wa kawaida, Chuma Ulete ya CHADEMA ni international
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mzimu wa kumwonea Lema unawatafuna.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Mungu anajibu maombi yetu. Pipooooooooooz pawaaaaaaaaaaaa
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Naona hawajajua effect ya huu mwendo wa sasa wa kisiasa mpaka baadae 2016.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM imekuwa nyumba ya udongo, inabomolewa kila kona.
     
  11. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho utasikia na kuona bendi ya ccm ile ya Komba yahamia chadema, mara filikunjombe na mwisho lowasa na jk wahamia chadema! Pipoooooooooooooooz!...
     
  12. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaanza na Mungu, tunamaliza na Mungu!
     
  13. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa tutegemee kuskia makubwa zaidi ya haya
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmh,kwaya tena?
    Si ndo yale yale ya kuanza kuchezewa ngoma kabla ya hotuba
    au kukagua maendeleo?

    Waingie kama wana chama tu,kucheza ngoma na kuimba imba
    kwaya za ajabu hakuna mda sasa,time is money.
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahah.......

    Nachelea kusema bunge likiahirishwa wabunge wa magamba hawaendi Dar, watatoka nduki sana hapo Dodoma!!
     
  16. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Maombi ya prophet Lema hayo.
     
  17. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magamba yanapwaya sasa muda wowote RIP CCM
     
  18. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana na Tunasubiria kusikia Dkt Limbu akiachia ubunge maana miaka 10 hakuna alichofanya cha maana jimboni kwake
     
  19. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Aiseeee, it is so amazing kwa kweli... NAPE why haya yanatokea, wewe si unapokea mshahara wa kutosha kwaajili ya kuhakikisha chama kinajozolea wafuasi na wakereketwa wa kutosha? Hii tafsiri yake ni kwamba kazi imekushinda hivyo unapokea mshahara-pesa usizozitolea jasho(UFISADI), Ikiwa ndivyo basi na wewe ni unatakiwa ujivue gamba!!
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hayo ni matokeo ya maombi ya Prophet lema.
     
Loading...