Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaya ya ambassodors of christ toka Rwanda ndani ya mwanza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Idimulwa, Dec 11, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibuni,kiingilio vip elfu kumi na kawaida ni elfu tatu:Kwetu pazuuuuuuri....
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni katika uwanja wa ccm kirumba
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,457
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    napenda nyimbo zao na mapozi yao sana sana yule aliyeimba kwetu pazuri,..hebu nichukue flight labda naweza kubahatika kupata namba yake ya simu..halafu nasikia wasabato kwa hiyo ofa yangu ya kitimoto niiweke kapuni,na wala hanywi coca cola
    duh
     
  4. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ambassador of christ,si ndio?
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili tangazo umelilipia au?
     
  6. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Neema na Upendo wa Bwana wetu Yesu Kristo uwe pamoja nanyi nyote huko Mwanza.
     
  7. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Watoto wazuri sana hawa itabidi nimtafute mmoja wao mpaka nimpate.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,378
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Be careful, wanaume wao wana wivu sana
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hawataki damu mchanganyiko kama walivyo wadosi!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,647
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    wamekuja na passport au wameruka border kama walivyozoea?
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,378
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Pole umeshachelewa, na mhanga mwenzako ni mpiga solo kwa maana hiyo hachezi mbali na huyo bibie

    NDOA YA MACHUNGU - Global Publishers
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yule Bibie hakuwepo yupo kwenye Fungate...
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,378
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio ajabu? Mbona kule kwa yule babu wa Loliondo wakenya walijazana kama vile ni Nakuru? Hadi askari wenye uniforms walikuwa wanaingia, thubutu askari wa bongo aingie na Uniform kenya!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,378
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmh mbona hiyo picha na habari za Shigongo ni full yeye? au Shigongo kama kawaida yake????
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,058
    Likes Received: 2,600
    Trophy Points: 280
    Watunge na nyingine sasa....Hii Kwetu Pazuri mwishowe ITABOA......
     
  16. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ktk album tatu nilizonazo nyimbo nzuri ni kama tatu tu. Kwetu pazuri ni mzuri sambamba na mwimbishaji
    .Yule dada analibeba sana kundi lile atafanya vizuri akiwa solo uimbaji wake sio wa kikwaya kwaya
     
  17. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,050
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama itaboa kwani bado tunasikiliza nyimbo za miaka ya nyuma kama nyimbo za Ulyankulu ni kwaya ya siku nyingi lakini nyimbo zake bado zinapendwa. Kikubwa katika muziki wa injili ni ujumbe uliopo sio midundo gitaa linavyopigwa etc. Sikiliza ujumbe utaelewa kwamba sio wimbo utakaokufanya uboreke.
     
Loading...