Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaya isitumike kivuli cha uzinzi!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 15, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Wanakwaya wenzangu
    embu naombeni tuache kumcheze mungu..hapa jiran kuna kanisa ambalo limekuwa na malumbano ya wanakwaya kuchapana mara kwa mara na hili likifika kwa mchungaji anawaita wanatuliazwa yanaisha na bayazaidi wale vichwa wazuri wa kupiga vyombo ndio wanawaaribu madada wa kwaya
    wapendwa embu acheni kutumia kwaya kama vivuli vya maasi vyenu kuna sehemu nyingi tu kwa nini mkamchezee mungu kama ni mziznzi kwa nini ujifiche kwenye kilindi cha kwaya acha nasema acha tena ushindwe na ulegee na wewe unaefikiria kujiunga kwa ajili hiyo aacha kabisa jiunge kama umeitwa na mungu kufanya hivyo..usiwafate vidosho ama kutafuta mchumba kupitia kwaya
    nawatakia wito mwema
     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wachumba wengi hupatikana kwenye kwaya! Mama Obuntu nilimpata kwenye Kwaya miaka hiyo hapo Mwenge RC - tupo tunadunda sasa ni mika 12.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hii ni nzuri sana, lakini tumesahau kuwa hao wanakwaya ni wanajamii kama wanajamii wengine
    kikubwa umefanya vizuri kuwakumbusha kuwa waachane na uzinzi wamtumikie zaidi na kucheza kwa ajiri ya Mungu, maana imeeandikwa wazinzi na waasherati, hawataurith ufalme wa Mungu, naam wafiraji, watukanaji, wasengenyaji na wenye tabia zifananazo na hizo gadhabu ya Mungu itatua juu yao
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kUNA KWAYA MOJA YA MBEYA MJINI WOTE WALIPUKUTIKA KWA NGOMA.
    KAZI ILIKUWA KUDUKUANA TU MWANZO MWISHO.
    YESU KIDOGO UZINZI SANA
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i thought ni Chrispin ndo kaanzisha hii thread
     
  6. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180

    Duuh, hapo penye nyekundu umeniacha hoi, anywway mfano wako unafanana na maafande wa Ruvu JKT kwani nao wengi ni ayomwikee
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii kali kwa hiyo walikuwa wanazungukana ???
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    tizo ni UKRISTO wa kichina unaharibu.
    Tumpokee Yesu awe Bwana na mwokozi wa maisha yetu.Kuitwa jina la kikrsto au kuimba kwaya haimaanishi kuwa ni kristo wa kweli.Ni kutimiza wajibu na kuenenda na 'fasheni'.
    Kusema Bwana asifiwe sio sababu.Bible inasema waitwao ni wengi lakini wateule ni wachache, na sio wote wasemao Bwana Bwana watauona ufalme.
    Lakini shika sana ulichonacho,asije mwovu akakupokonya.
     
  9. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi kusema ukweli kati ya vikundi ambavyo naviogopa sana hapa duniani ni vya Kwaya. Niko radhi nipate mchumba mnenguaji kutoka Twanga Pepeta au Bar Maid, kuliko kwenye kwaya. Fuatilieni vizuri kwa wale ambao hamjawahi kuchunguza vizuri, naomba muipe "benefit of doubt" hoja yangu kwa sasa ili msiikatae!
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah
    asante sana Charity
    ukweli ni huo tu, watu wengi tumeshindwa kuifisha miili na nafsi kwa mambo ya Mungu,
    ili tuenende kwa hofu ya Mungu mioyoni mwetu,

    maana imeandikwa atakayeikoa nafsi yake, ataipoteza, na atakaye ipoteza nafsi yake ataiona tena...
    maana yake ni nini; nafsi yako inapotamani machafu, iadhibu kwa kuyashinda maovu, hapo umeipoteza.

    kuiokoa nafsi yako ni kitendo cha mwanadamu kuikubaria tu kwa kila jambo, mbaya zaidi ni kwamba
    nafsi ztu hutamani ya dunia zaidi, kwa vile zinaasili ya duniani, lakini roho hutamani ya Mbinguni kwa vile ina asili ya mbinguni....

    ndiyo maandiko yanasema ; kilichozaliwa kwa mwili ni mwili, na kilichozaliwa kwa roho ni roho.

    watu tumo kwenye kwaya lakini tumeipeleka miili yetu na nafsi zetu tu, hivyo kuishinda dhambi ni ngumu
    kwa sababu roho zetu zimedumaa, hazina neno la Mungu la kutosha ndani, ooooh haleluyaaaa!! lazima tukubari kuichukua sura ya aliye wa mbinguni na
    tuikatae ile sura ya aliye wa duniani, wa duniani ni mwili uliyojaa tamaa nyingi,
    umejaa husda, umejaa fitna, umejaa uzinzi, umejaa unafiki, n.k

    aa nilisahau kumbe nipo jf!
     
  11. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani wabongo bwana...........Kuna jamaa aliokoka ili tu apewe mzigo na alipokula mzigo akachapa mwendo watu full usanii........ngono, ngono ngono tuuuuuuuuuu muda wote. Kaaaaaazi kwelikweli
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! LOL! Why?

    Mi waifu alishanipaga ban la kujiunga na kwaya. Na tangu hapo kipaji changu cha kuimba kimehamia kwenye chupa za bia!!! Namshukuru sana hata hivyo, manake kabla hajanipa ban kuna mabinti wawili walishachapana makonde kwa ajili yangu. :embarrassed:
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wewee wakikusikia hapa! Tunawasingizia bure hata shetani hii dhambi si yake!
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu MJ yaani imefikia mahali hata mtu akicheat atamsingizia mchina................
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    lol..... na tulioachwa kwa sababu tu hatujaokoka unaweza kutusaidiaje, coz kuna baadhi ya watu wanaamini kabisa ukilitaja sana jina la muumba wako basi lazima na kwenye mahusiano utakuwa mwaminifu tu
     
  16. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msilaumu bure kwani imeandikwa kuwa 'mtu ula kilicho karibu yake'sasa unataka mwana kwaya akachape/akachapwe na sisi tambala?Pia kumbukeni kuwa kila atangazae injili apate riziki katika injili hiyohiyo,sasa wao kukongomezana tatizo nini?
     
  17. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watu tumesahau maandiko na kufuata nguvu ya shetani.
     
  18. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    kweli mkuu,
    maana imeandikwa ukiipenda dunia kumpenda Mungu hakumo ndani yako
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jamani tusikilizane kidogo tuliangalie hili suhala kwa upana zaidi

    unajua ukitaka watoto wa geti kali wanaochungwa na kufundishwa maadili mema wanapatikana church, sasa kwa kuwa binadamu hachungiki akisha pevuka na kanisani ndio sehemu ambayo madingi wanoko wanawaruhusu mabinti zao kwenda bila kipingamizi ndio maana utakuta watu wanakimbilia kwaya ili wapate uhuru wa kuonja TUNDI la kati

    hata wale viongozi wa dini wenye uchu nao uwa wanamalizia huko huko kwa wanakwaya. Mie mwenyewe nilipokuwa mafundisho ya kipaimara niliramba kitoto kimoja ila ingawa kilikuwa kidgo lakini nilikuta breki kende kudadeki nilipokihoji kikaniambia kilikuwa kinajiachia na mkata nyasi wao
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Wanakwaya kazi yao ni kumsifu Mungu kwa nyimbo,ni wahubiri hawa,
    2.Shetani hataki yeyote asifiwe zaidi yake,hivyo anawachukia wanakwaya kupita maelezo.
    3,Kwa ajili hiyo wanakwaya wapata majaribu mengi sana.Kila dakika shetani anazengea awapoteze,
    4.Wengi hutumbukia kwenye ngono,wengine kwenye ulevi,na wengine kusengenyana.au kuusema uongozi wa kanisa
    5.Wakati fulani pesa za kwaya huliwa na wajanja waliopandwa na pepo.
    MUHIMU; Kwa wanakwaya wote ni muhimu kudumu katika maombi wakati wote.
     
Loading...