Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaresma njema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Feb 22, 2012.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu,
    Leo ni jumatano ya majivu kwa wenzetu wakristo na wakati mzuri wa kutafakari kufa kwa mwokozi Yesu kristo na ushindi wa kifo chake.
    Nawatakia wote kwaresma njema yenye utulivu na amani.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wewe dini gani mdogo wangu, hujambo lakini mwenzio nimechukuwa majivu kibao natembea nayo leo mengine nauza
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thanks a lot kabakabana! Iwe njema na kwako pia!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi mzima,na dini yangu haijalishi., unayauza sh.ngapi?
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bwana'ko anauza majivu,what a husband you have.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kijiko kimoja sh.50 kikubwa 100.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Halafu wewe mbona hivyo embu kaoshe vyombo ukimaliza upige deki nyumba nzima
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi simo,leo ni siku ya kuiheshimu sana wewe endelea na mauzo tu
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sweetlady ana kaazi.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hapana natania mdogo wangu hapa sweetlady keshanitayarishia nguo za kuendea kanisani thats nampenda sana
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thats so sweet of her.,Mtegemee sana Mungu kwenye maisha yenu
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu nimemnunia manake jana hakulala nyumbani!
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alikuwa anawasaidia wakenya kugoma labda,huwa unampiga eeh?
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hapana sikugoma maana nilimpigia simu yake ikawa imezimwa nilitaka kumtaarifu kuwa nimepata safari ya ghafla ya kikazi ila tumeshayamaliza mdogo wangu usiwe na wasiwasi
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    I'm sorry for yesterday sikuwa na nia mbaya kama nilivyokuambia.
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ya kwenda wapi?ooh kumbe ndo wewe niliemuona makoroboi jana usiku, chaa
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    ahsante sana& jumatano njema ya majivu....
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe sana ndugu
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hebu angalia hivyo avatar ya kakako afu unambie kama anafanania kupigwa...lol.

    Ntaanzia wapi na kuishia wapi? Unadhani kalegea kama Bishanga eeh?
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado sijaelewa mpaka ufafanue, safari gani ya usiku afu asubuhi umerudi...
     
Loading...