Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Jul 28, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui nina nini tu na kwapa la mwanamke. Huwaga nikiona mwanamke kavaa nguo (gauni, blauzi, n.k.) ambayo haina mikono (sleeveless) lazima nitajitahidi kumwangalia kwenye kwapa lake. Yaani nitafanya kila niwezalo ili nilione. Nitageuka, nitajifanya nimeangusha kitu kwa hiyo nitainama n.k.
    Akinyanyua mikono ndio kabisa nashindwa kujiuzia. Lazima nipige chabo.

    Je kuna ukweli wowote kuhusu ile nadharia ya kwapa? Kwamba harufu fulani na mwonekano wake vinatoa kemikali ambazo humvutia mwanaume?


    [​IMG]
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Kuna vikwapa dizaini badala ya kumvutia mwanaume vinamfukuzilia mbali, usiombe ukakutana navyo vya namna hiyo.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Imagine kuna vikwapa vingine hata ukipishana na mtu tu unalisikia balaa lake sasa imagine NN anavyosema atafanya kila liwezekanalo angalau aone kwapa mbona ile harufu yake tu itairudisha dhamira yako nyuma
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    duh kaka kweli unavutiwa na kwapa mie uwa kitovu cha mwanamke yaani nikipishana nae m/mke kitovu nje naweza hata kujikwaa kwa kuangalia ndio maana uwa nashinda kuangallia wacheza shoo wa Twanga na Ngwasuma napata burudani na kuona vitovu ndege wawili kwa jiwe moja
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh we mkali dahh.ata kwapa lenye nywele ndeeeeeefu zenye rangi kama kahawiaa au km imeota mv iv pia wapenda?:bowl:
     
  6. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ama kweli JF inaburudisha, hapa niliposina mbavu Rose.:laugh:
     
  7. 2my

    2my JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajameni msiombe mkutane na kwapa linalotema lol utadhani umepishana na gari ya taka!
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hahahaa...Umenikumbusha mabli sana broda... miaka hiyo praimari skuli..nlikuwa na kipande cha kioo... ticha mnoko wa kike akipita kukagua madaftari darasani..akilipita dawati la kwangu akaenda lialofuata..basi kioo kinapenyezwa chini kati ya miguu yake wakati yeye yuko bize na kusahihisha...nilivyokuwa navpiga chabo.....Siri yangu!!!
     
  9. L

    Lady JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahaha, JF kweli kiboko, umenikumbusha mbali kweli!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe hujakutana na Makwapa, Hamu yako yote itakutokea puani.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Siku akikutana na makwapa huo mchezo wake wa kupenda makwapa utamuisha
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Panda magari yanayoenda mbagala muda wa mchana kutokea feri theni simama katikati ya watu sitaji jinsia hapa then appetite ya kwapa itakuwa mwisho wake.
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hauko peke yako!

    Mimi pia ni mgonjwa hii kitu; kwa ujumla mie pia ni mgonjwa wa nywele za huko na kuleeeeeeeee!

    Sasa sisna ushahidi wowowte wa kisayansi ila kwa kweli Hata kama nilisusia game kiasi gani basi Mama jr hujitia kunikaba akihakikisha kuwa pua itabanwa kwa muda pale kwenye kwapa yaani hapo hata kama nilikushikia bunduki mdada lazmia niiachie kwa mzuka! :becky:
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh aisee nimecheka sana hapa
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,662
    Likes Received: 5,612
    Trophy Points: 280
    hivi tumewakosea nini sisi wa mbagala??kwanini usiseme panda daladala mchana....mpaka utaje mbagala.....
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Natokea mbagala pia kuna hio adha. Kuna swali jingine?
     
  17. D

    Dick JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makwapa mengine utafikiri mfuniko wa septic umeondolewa. Kero kweli.
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwapa zingine unaweza ukapata kihindihindi... japo nasikia kuna wengine hawasafishi wakiamini kuwa zina mvuto wa ki-mahanjumati!!!
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hata mi nikiona kwapa na vinywele flan lazma isema "kidumu chama cha mapinduzi"
     
  20. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani vikwapa siyo TZ kwetu tu :nono: hata huku maeneo ya watu, ukiingia kwenye mabasi yao wanayaita ( gon gon chicha) mh vikwapa mtindo mmoja.Tena wenyewe hawanyoi basi mh hatari tupu.
     
Loading...