Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwann wasichana wengi utoa mimba wakati wameamua kuingia kwenye husiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, May 27, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli wasichana wengi utoa mimba wakati wapo kwenye huusino,bt wengi wanasema wanalinda penzi ni kweli
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna sababu nyingi, lakini inawezekana kabisa;

    Wengi wanakuwa wamepata mimba za bahati mbaya na hivyo hutoa kwa kuwa hawajui itakuwaje baadaye.
    Wengine ni wanafunzi wanaopgoa kufukuzwa shule au wazazi wao ni wakali
    wengine wapenzi wao walitaka kuonja tu, sasa imetumbukia nyongo dada hana jinsi
    wengine, bado wapo wapo......!
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaweza kuwa kweli na kuna baadhi yawanaume ukimwambia una mimba yake anakukana na ugomvi unaanzia hapohapo so naona wengine huwa wanaamua kutoa bila kuwashirikisha ili kulinda uhusiano wao.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wengi wangapi??
    na unauhakika gani ni hili??
     
  5. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni research au katoa girlfriend wako tu uka generalise?
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    huyu mtu mada zake zimekaa kishamba kishamba,
    kama unataka kutoa mimba we toa tu.
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matunzo hawajajiandaa
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna mimba za bahati mbaya???
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ndio,kwa walibakwa,
    ila hata nikibakwa sitaitoa.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Cheusi ukiacha kubakwa nazumgumzia hapa watu walio kwenye mahusiano, Je msichana kwenda kutoa mimba kwa kigezo eti ni bahati mbaya wapi na wapi?? Maana naona humu kuna mtu amekomenti akasema eti bahati mbaya
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mm sion kama kuna sbb yeyote hapa dunian inayokubalika moyon mwangu kuhalalisha kutoa mimba,ukiachilia mbali medical reasons,sbb sometimes madaktari hujikuta wakitakiwa kuchagua kuuhifadhi uhai wa mama au wa mtoto na sheria za medical laws zinasema ikitokea hivi uhai wa mama ndo wakuhifadhiwa hence abortion.
    Pia wengine huamua kutoa mimba sbb vipimo vimeonesha kuwa mtoto ana matatizo mf. ulemavu lkn mm naona huo ni unyama sbb huyu kiumbe anahaki yakuishi.
    mm binafsi nikiwa kwenye mahusiano lkn siko tayar kupata ujauzito nitajilinda kwa nguvu zote nisiupate sbb nikiupata mipango yangu ya maisha itavurugika/simama sbb chochote kilichopo ktk prosess lazima nikisimame kuliko nikamtoa mtoto aliyewekwa tumbon mwangu na Mungu.
    Mim pia siielewi mioyo ya wanaotoa mimba zao maana wapo hadi wamama walioolewa na wanatoa mimba.
    Kama vile ambavyo tunajilinda kwa umakin tusipate ukimwi ndivyo hivyo hivyo tujilinde tusipate mimba ambazo hatuko tayari kuzibeba lkn kutoa mimba kwa sbb ya kwamba ni bahati mbaya sikubalian.
    kutoa mimba ni mauaji na unyama.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! very delicate issue....
     
Loading...