Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwann wanaume wengi huwa hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by samanya, Mar 14, 2011.

  1. samanya

    samanya Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJf.
    Naomba mnisaidie,hivi kwanini asillimia kubwa ya wanaume kwenye mahusiano ya kimapenzi wanapenda kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wewe ni jinsia gani?
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je we mwanamuke ?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mchele m1 mapishi mbali x2
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ni kweli uyasemayo.ila wako wanawake wengine nao wana zaidi ya mwanamme mmoja.kuna special wa vocha,na kuna mtu mzima pedeshee.huyo special wa kulipia kodi ya nyumba.na kuna mwengine wa kujionyesha kwa watu.ila kwa kweli huo mtindo sio mzuri.kwa mwanamke au mwanaume.kama mwanaume umemchoka uliekuwa achia ngazi uwe na wako mmoja.na mwanamke jitume kwa bidii usiishi kwa kutegemea mabwana
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kisukari umesharudi toka loliondo au?
     
  7. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa sababu product tunayotafuta inapatikana sehemu nyingi! Kwa hiyo ni lazima tukajaribu na hizo sehemu nyingine!!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    My dear hilo swali ni ngumu sana
    Mie na dhani ni urithi
    toka enzi hizo za mababu zetu
    tofauti ni kwamba enzi zile walikuwa
    wako wazi na hakuna magonjwa

    Na dhani wanajaribu magari kabla hawakununua..
    tatizo ni kwamba yakoo za aina nyingi
    na wanataka kujaribu za aina mbali mbali..
    Wengine ni tamaa tu..
    Sababu tayari wanayo
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheheh afrodenzi....eti umewaitaje...magari???
     
  10. samanya

    samanya Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ni mwanamke.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sema mpenzi zakupotea?
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dear ntakusaidia kwa hilo
    Ivunga ni wa kiume
    jirani yangu
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kuyauliza majogoo hapo mtaani kwenu?

    Hakuna anayeweza kupingana na kitu nature!
     
  14. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ah kher alhamdulillah nawasoma tuu na magari yenu...hehehheh,,
     
  15. samanya

    samanya Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kabla ya kuwa na mke au mpenz,mwanaume huwa anakuwa na wanawake wengi sana wa kila aina,sasa kwa nn asitulie na mke au mpnz wake wakati ameshaziona za kila aina?
     
  16. samanya

    samanya Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewauliza na wakaniambia kuwa hakuna mwanaume anaeweza kukaa na mpnz mmoja.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmezidi kuwasema wanaume na wanawake wanakuwa na mwanamme mmoja kabla ya ndoa?/

    Gender balance aisee acheni kuwaonea wanaume kila siku ha ha ha ha
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Umeonae? Hiyo ndiyo tabia yetu wanaume. Hamna jinsi, mnalazimika kuikubali.

    Sawa eh mama?
     
  19. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwanini niwe na mwanamke mmoja?? Ukiona waliokaa na mmoja wanaogopa ukimwi. Hata hivyo, hatunao wengi ila huwa tunaonja tu hatusahau HOME hata siku moja. Hiyo mwaionaje????
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kumbuka Ukimwi hauletwi na kuwa na wamawake wengi, bali kuwa na wanawake wa nje ya ndoa - kuna dini zinazoruhusu wake zaidi ya mmoja.
     
Loading...