Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini???!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Dec 29, 2010.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufikiria hili jambo lakini majibu niliyopata hayatoshelezi!!

    Kwanini wanawake wenye magari(PRIVATE CARS) hawatoi lift kwa wanaume hata kwa wanawake wenzie lakini wanaume wanatoa lift kwa wanawake hata bila kuombwa pia wanakuwa wagumu kwa wanaume wenzie??!!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kweli aujapata jibu we bwna?
    wanaume WANA ROHO NZURI SAAAAAAAAAAAAAANA ndo mana wanatoa lift kwa MADEM TU
    wanawake wana roho mbaya saaaaaaaaaana ndo mana hawatoi lift
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Get a life dude.
     
  4. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua nini mjita,mashori wenye mikoko yao kibongo bongo wanajiona matawi kivile
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    kuna watu wengine unaweza kuwapa lift ukakutwa ufukweni umekufa....mwanaume anampa mwanamke lift kwa sababu anaweza kumkabili ikitokea tatizo.....hampi mwanaume mwenzie kwa sababu anajua incase of kipondo...inaweza kuwa shida......umenielewa shemeji?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Pepo wa roho mbaya ndiye anatawala sayari ya nyota za wanawake
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni kweli wakati mwingine si kweli.
    Siku moja mimi natembea zangu majira ya saa mbili usiku kwenye msitu wa Changanyikeni ukitokea UDSM, nilipewa lift na dada tena alikuwa peke yake ndani ya gari, nilishangaa sana na sikuwahi kumfahamu huyu dada kabla (anafanya kazi VODACOM.)
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usalama kwanza sikuhizi binadamu anaogopwa kuliko shetani.
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh!! Sidhani kama wanaume wana roho nzuri kwann wanakuwa wagumu kwa MASELA wenzao??!!

     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa Shemeji!!
    Mi nilikuwa nafikiria labda wanaume wanategemea kupata ki2 fulani toka kwenye hiyo lift wala sio usalama??!!
    Kwann wanatoa lift hata bila kuombwa??!!

     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!! Vipi ulimwomba lift au alisimama mwenyewe akakupa??!!

     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usalama gani huo unaozungumzia cz hata kwa wadada wenzenu??!!

     
  13. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikumwomba bali ni yeye mwenyewe alisimama, sikuamini kwa kweli ukizingatia eneo lile mara kwa mara wanakutwa wamekufa.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wadada hapendi kutoa lift kwa mtu yeyote kwasababu za kiusalama wengi hawako fit kupambana na majanga na kwa upande wa wanaume kutokuwapa lift wanaume wenzao ishu ipo hapohapo kwenye usalama lakini wanakuwa wepesi kuwapa lift wanawake kwasababu inaaminika kwamba wanawake kwa wanaume ni weak hivyo ni rahisi kuwadhibiti wakitaka kusababisha la kusababisha.
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi si vizuri kutoa lifti, kwa mtu usiemjua awe mwanamke au mwanaume, ni kwa kuhofia usalama tu. Unaweza mpa lift mtu then ajali ikitokea hutaamini kesi itakavyo kutesa. Pia unaweza mpa lift mtu kumbe jambazi, kuna jamaa mmoja alikwenda kuwashusha wenzie home usiku wakitokea kula raha wakiwa njiani walikuta dada anaomba lift wakambeba USIKU WA MANANE, wengine wote walivyoshuka dereva alimuomba huyo dada ahamie siti ya mbele, lakini alikataa na ilikua sanane za usiku, wemekwenda hatua kidogo yule dada alimshuti yule kaka kwa nyuma kichwani. Baada ya hapo alishuka na akaondoka bila kuchukua kitu, mshikaji alikutwa kwa VX yake amekufa. Kwa hiyo wasio toa lift hawana roho mbaya wengine wanafanya kwa nia nzuri tu na kuepa matatizo.
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shemejiiiiiii......Mh mh mh.
     
  17. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Brilliant!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa unabsha nini?
    wee asi haujui?
     
  19. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sababu zote zinachangia. Usalama, kujiona na ubinafsi. Mtu anaweza asikupe lifti hata kama anakujua tangu utotoni.
     
  20. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks hapo nimekupata MAMUSHIKA!!
    Ikiwa mchana vipi kuna tatizo lolote hapo kumpa lift??!!

     
Loading...