Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Zitto na Lowassa wanapotajwa kuhusu urais kelele zinakuwa nyingi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntaramuka, Jul 26, 2012.

  1. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini habari yoyote ya ndugu hawa kuhusu kugombea urais hupigiwa kelele sana? Je, hawafai au wanaogopwa na mahasimu wao wa kisiasa?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mbona jibu rahisi? Wote wana tamaa ya urais. Na tamaa ni kitu kibaya sana.
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    zitto anatamaa sana pamoja na lowasa sisi chadema tulishasema rais ni DR SLAA sasa sijui zito analeta wapi propaganda au katumwa nini na mafisadi kuharibu chadema
     
  4. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So, kelele kwa Zitto ni nini hasa? Ni kwa sababu ana tamaa au haaminiki Chadema? Lkn ana haki ya kugombea, ndugu!
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    si kila mtu anahakia ya kugombea mkuuuu??? tungoje maamuzi ya chama
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa ni viongozi wana maamuzi magumu wanachojali ni maslahi ya wengi na sio kama kikwete ambaye by nature is not a leader at all alichaguliwa kiushabiki tu lakini lowasa akipata uongozi lazima atamtumia zitto na zito akipata urais lazima atamuhusha lowasa ni wachapa kazi wanaakili ya uongozi
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote hawa hawawezi kukubali akili ndogo kuongoza akili kubwa sababu wanaona mbali saaana
     
  8. m

    mharakati JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamna demokrasia nyie..mnatuogopesha namna hii...eti "tumeshasema rais ni dr Slaa"...hawezi pingwa ndani kwa ndani? nini maana ya demokrasia kwenye jina la CDM sasa?
     
  9. H

    Hon.MP Senior Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kelele tu hata ngumi, hatuwezi tawaliwa na wabadhilifu wakati watu waadilifu wapo full stop
     
  10. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndio majembe kabambe yaliyobaki TZ, na wana misimamo ndani ya vyama vyao hawataki upuuzi wa ajabuajabu na ndio maana ndani ya vyama vyao wanapigwa vita sana na kuchafuliwa ila tukimpata mmoja kti ya hawa tutaweza songa mbele ktk nchi yetu. Siangalii chama naangalia Mtu
     
  11. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamefanya ubadhirifu wapi mkuu? Unaweza kutetea hoja yako ndugu?
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Heshima kwako mkuu!
    Kelele ambazo tunampigia mhe. Zitto kabwe si kutokana eti na yy kugombea urais bali ni imapact za long term effects ambazo Zitto kuna mambo mambo mengi amekuwa akiyafanya na kusababisha kutoaminika kabisa kwa watu sema tu baadhi ya watu wanajifanya hili jambo hawalioni na kuanza kumtetea Zitto.

    Lakini kama kweli ww ni mtu makini na umefatilia siasa kwa kipindi cha mda mrefu sasa epecially ktk nyendo za Zitto basi hautapata shida kujua ni kwann Zitto anapondwa sana na wanachama wa CDM kwani matokeo ya yale aliyoyapanda hapo mwanzoni.
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hapa ndipo mimi napata shida sana napoona nyie pro-ccm mnampigia debe zitto na kumkataa Dr.slaa.
     
  14. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmhhhh
     
  15. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,904
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Lowassa yuko makini. Hajawahi kutangaza nia.
    You cant compare Lowassa with zitto in political strategies and timings.
     
  16. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anayefaa kuongoza na mwadilifu huwa hana tamaa ya uongozi na wala hajipigì debe bali hushauriwa na watu wenye hekima kugombea. Kwa bw mdogo Zitto ni wazi kuwa ana tamaa ya madaraka na si muadilifu kama anavyojaribu kuuaminisha umma.

    Mtu mwadilifu hafanyi mambo kwa ushabiki wala kwa kuangalia maslahi yake kisiasa au kiuchumi, mtu muadilifu huzingatia utaratibu katika kufanya mambo yake na si kama anavyotangaza nia kabla hata ya muda ambao chama chake hakijatangaza.

    Hafai kuwa rais kwani ana jazba na visasi, na mnafiki kama alivyo rafiki yake aliyeko state house kwa sasa. Namkubali kwa nafasi yake ya ubunge na si kwa uwaziri wala urais
     
  17. waziri/saidi

    waziri/saidi Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio lowasa ana uwezo mbali sana zaidi ya zito ila wote wana tamaa ndio wataoiharibu nchi yetu kwa kuleta makundi kwenye vyama vyao,hawatufai kabisa kabisa japo lowasa sasa anajisafisha makanisani na pesa zake na zito anajitafutia umaarufu kwny vyombo vya habari,TUSIPOKAA SAWA RAIS AJAYE ATAKUWA BOYA ZAIDI YA YA BABA LIZI
     
  18. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu inaitwa PETERS PRINCIPLE na hii inasema kuwa mara nyingi tunampandisha mtu cheo kuelekea ngazi ya juu kabisa ya UDHAIFU wake,yaani YOU ARE PROMOTED TO THE HIGHEST LEVEL OF INCOMPETENCE!
    Waheshimiwa Zitto Zuberi Kabwe na Edward N. Lowassa ni viongozi mahiri lakini kila mmoja wao anahitaji BOSI wa kumwonyesha njia maana kwa kimbelembele na tabia zao za kusaka umaarufu wA rejareja wana uwezo mkubwa wa kuvuka mipaka ya kazi na kusababisha maafa hata hasara.
    Kwa nia ya kutoa mfano raisi wa sasa asingejulikana kama ni dhaifu iwapo angeishia kuwa Waziri wa Mambo ya Nje.Mzee wa Monduli pia angekuwa SAAAFI asingepelekwa nafasi ya WM.Zitto pia akupanda zaidi ya hapo hadi kufikia Mwenyekiti wa CDM andaeni hitima ya CDM!
    Nawasilisha nasimama kukosolewa na kufundishwa,maana hii Peters principle ni kitu halisia sana
     
  19. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Zitto kwa nini asisubiri muda muafaka wa kutangaza nia kulingana na matakwa ya chama chake? Lowassa haina taabu alishapanga kupokezana kijiti na JK
     
  20. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,271
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Mkuu, jibu ni Rahis sana, Hatutaki Rais ****
     
Loading...