Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini wengine hushika nyeti zao ujambishapo?

Discussion in 'JF Doctor' started by Paul S.S, Jul 24, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi baada ya kazi kuna sehemu napenda kubarizi kwa moja baridi, hiyo sehemu kuna mzee sio sana, vijana wanapenda ku mchezea kwa kujambisha (kubana midomo kwa mikono kisha kupuliza nakutoa mlio kama mtu kajamba), basi huyo mzee huweweseka kweli na kuwa mkali kweli, na kila anapofanyiwa hivyo huinama na kushika sehemu zake nyeti.
    Je huu ni ugonjwa au ni nini?
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wazee wa mabusha siju!? hiyo hata huko niliko iko sana yani!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    inawezekana wenye mabusha wakifanyiwa hivyo huweweseka, maana hata huyu ninaye muongelea anaonekana analo, laikini inakuwaje kitaalamu zaidi?
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wataalamu hebu tusaidieni, hivi vitu vina uhusiano gani?
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    huo ni ujinga tu na hasa uko maeneo ya pwani ya Dar, Zenji, BYO, Tanga, Mombasa na Lamu, sina uhakika sana na pwani ya kusini ya Tanzania,
    kwa tuliokulia hayo maeneo hao jamaa waitwa MABASHA, yaani kazi yao ni kuwala Tigo wanaume wenzao (Mabwabwa, mashoga, Mafaruku na watu kama hao),
    sasa hapa kinachosemekana ni kuwa wakati anakula TIGO huyo anayel;iwa huwa anajamba sana, kwa hiyo huyo mlaji "Basha" anakuwa amezoea hiyo milio ya mijamb* na ndio sasa wakimjambisha mtaani hisia zake zinarudi kama anakula Tigo vile na anakimbilia kushika nyeti zake,
    sina experience na hayo mambo lakini ni hear say tu labda kama kuna wanaofahamu zaidi
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mmmh hii kali, kweli tembea uone
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwinyiiiiiiiiiiii....Unataka kukimbia kivuli chako...subiri usiku dah....kusoma kwingi kujua mengi...this is fantastick maelezo..dah....inabidi niifanyie thesis hii.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    thesis ya nini Mwinyiiii, hiyo ndio habari pwani kuna mengi mkuu,
    hivi Boflo yupo wapi siku hizi angeweza kutupa mengi yule kijana wa Ilala
     
Loading...