Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wazungu wanapenda mabinti wembamba na sisi weusi twapenda mashepu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Nov 5, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikijiuliza bila kupata jibu.Kwanini Wazungu wanapenda mabinti wembamba na sisi weusi twapenda mashepu?
    Lakini hivyo vibinti vyembamba vinavyotoka na wazungu vinakuja tena kwetu kukandamizwa ki SUKUMA huku ikisingizia kuwa wazungu ni wa baridi.
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    !!!:nono:
     
  3. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Binafsi mzungu sioi. Wanawake wa kizungu wanapenda kuwa under control wakiwa uwanjani. Yaani wao wako juu
    sasa kama umechua bigwa wa judo uwe na nguvu za kulibeba. Chocolate skin mali bwana na mbambataa kahaja
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wazungu walisha tambua kua afya sio kujinenepeana na maisha yao yalikua mazuri so wakajinenepea so ilikua kunenepa ni kitu cha kawaida , kutokana na utambuzi wa afya ikawa ni hali ya kawaida kupunguza unene na kuonekana mtu mwembamab ndio mwenye afya na maisha mazuri ikaja mbaka kwney urembo
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha ha!
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hata mimi napenda wembamba warefu,bonge au mwenye wowowo kubwa hana soko kwangu.
     
  7. R

    ROBINHO Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh!!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :tape::tape::tape::tape:
     
  9. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Me bana naona goma likiwa na mkia mkubwa linatamanisha sana ila likiwa kitandani linakuwa halishughuliki maana hata ukilipiga chini anajua mshepu unajiuza atapata mwingine,ndo maana hayaolewi yanaguswa 2,bt magoma membamba yapo flexible yanaji2ma na hayachoki haraka!sa wazungu ndo wanataka,bt ce wabongo 2napenda kuuza sura yaani kila m2 akusifu unagoma zuri,linashepu na mkia mkubwa ndo unafurahi,bt mie magoma yangu membamba 2nagongana mpaka kila m1 anamuomba mwenzie mapumziko!sawa bana
     
  10. F

    Ferds JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Hilo ni swala la kiasili, wazungu na watu wengi weupe wanawke wao hawana shepu za kike, kwa sasa dunia yote imefuata mishepu ya kiafrica na ndio chanzo cha mioperation ya shepu, ****** nakadhalika, Africa mwembamba hana soko, hivi nenda kanda ya ziwa kama utakuta demu hana shepu ujue mhamiaji, njoo tanga, nenda ghana,nigeria na kadhalika, halafu goma kuwa vivu is just a question of fact, nt a substantive matter, wa2 wanasema ndizi mshale ni wavivu(nothern zone) lakini kama mtu anajua kumpika mwanamama, cdhani kama atashindwa hata kujibinua kama funza akiiva, acha kabisa wewe , basi huyo atakuwa na matatizo., ila namba nane haina mpinzani hiyo dunia nzima
     
  11. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    tembelea cassandra, woolworth n.k, then nambie kama utaona kinyago kinene hata kimoja, au tembelea car wash zote uliza kuosha semi trailor na baloon ipi itatoka safi.unene ni ugonjwa, ubaya, na uvivu. mademu wanene hawakunjiki kabisa lakini kikubwa zaidi ni zile SKIN CLUMPS na mifuta ya kwenye tumbo, mi demu wangu skinny anafundisha yoga na acrobatics, so mikunjo hapa guaranteed.
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh jaman wepes wa mtu haujali unene au wembamba wa mtu
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna wengine wanene na ni wazuri sana wanavutia mno ila anachoka sana uwanjani!!
     
  14. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima iwepo ndizi mshale akina nani. yani sipendi mimi nachefuka na matabia ya watu humu :A S angry:
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nimekubali mkuu mie pia namba nane ndiyo chakula yangu yenye mvuto! Kwanza lile joto alilonalo, halafu ule usponchi sponchi kunako menyu dah unazungusha mbili tu kitu kina kinatoa chozi aaahsshh
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mimi mwenzenu bado mdogo...Nitakuwa nimekosea jukwaa hapa! Ngoja nirudi kwenye Jukwaa la chei chei shangazi!
     
  17. F

    Ferds JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Hivi kweli tuseme kutoka moyoni, hivi ng'ombe mwenye nundu na asiye na nundu yupi utamkimbilia @ we kibhopile, halafu we wakuchakachua acha ukali bwana we ndizi mshale huzijui bwana, huwajui wale wenye miguu kama miti ya genge, kibweka we ndio mtu , mimi ni mzee wa mapaja ctaki vipapatio, ashishshshshsh, acha kabisa
     
  18. F

    Ferds JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Kuna wengine wanene na ni wazuri sana wanavutia mno ila anachoka sana uwanjani!!

    Acha habari zako suala la kuchoka hata gari inachoka sembuse mtu maalimu papaa mopao
     
  19. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama nimeelewa vizuri , mada ilikua kwanini wanzungu wanapenda wanawake wembamba na sisi watu weusi tunapenda wanawake wanene...siyo kama weupe na weusi wepi bora....
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hahaha!! mkuu unapozungumzia shepu unamaana "mnene" tatizo mademu wenye shepu huwa mikimikiki hawaiwezi.. kama unapata portable !! unaanza naye jikoni, bafuni.. mnamalizia kwenye kumi nane,!! unakesha mkuu,, Dare to try! si maanishi mwembamba size zero!! haha size zero wale ni wafu wanaotembea!
     
Loading...