Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Wazanzibar watuite Machogo(Chogo), ni Haki kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maishapopote, May 18, 2011.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Leo asubuhi wadau kwenye kipindi cha power breakfast nilisikia kuwa kati ya majina ambayo ndugu zetu wazanzibar wanatuita ni machogo,,je hi ni haki kweli? nyumba watuchomee na pia watudhihaki eti tuna visogo vikubwa? hv ni kweli watu wa bara tuna maumbo hayo? ki ukweli sijapenda hiyo.....My take, Mimi si Chogo
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wabaguzi sana niwatu wenye ukabila!Nawao kujiona ni watu wa uarabuni hata kama niweusi!!Mbona wao wanamiguu iliyochanikachanika hatuwasemi!!Makanyagio yao kama ya godizzilla??
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Duh Mkuu hapo kwenye red Umeua hahahahha
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hawana lolote wale. watu wa kushindia mikate watatuambia nn wabara. kazi yao kuimba nyimbo za kishoga,mara bata mara samaki. hawatofautiani na watu wa mombasa wale.
     
  5. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu amewanyima kwa kiasi kikubwa ubinadamu mimi siwashangai hata kidogo,ni masikini wa nafsi,hawataki muungano ndio maana wanatufanyia vituko kila kukicha sijui viongozi wetu kwa nini wanawang'ang'ania.
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh, na sie si tuliwaita mdebwedo, ami jay, bonyeeee
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    asee ni kweli lkn,ila hii ya machogo inaumaa...
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hawa jamaa wanani piss off sana hawa, ingekua amri yangu ni kwenda kuwashikisha adabu tuu!
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi kwa mtazamo wangu wao ndo wenye maumbile haya
    1. Huwa wanajifunga mabaibui mda wote(hasa wanawake)
    2. Wanaume wanavisogo ndo mana awe muislam au co lazm avae kibaraka she
    3. Walio wengi ni wavivu hawana kazi za kufanya.
    NB: Kama cc ni machogo na wao ni kina nani?
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wao ni mashoga.
     
  11. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    hahaha mkuuu wanasema wao hawana shida ndo maana si tunatoka huku kwetu tunaenda kwao kutafuta kazi kimtizamo wao ni kuwa kwetu kuna shida saana...tukisema mbona nyie mko kwetu wanasema wale ni wapemba na wapemba si wazanzibari
     
  12. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
     
  13. std7

    std7 JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Tuwavumilie jamani ni utoto tu unawasumbua waki.... watahacha. zanzibar inasadikiwa kuna mafuta so tuwavumilie ili tufaidi wote mafuta kwa sasa tusivunje muungano tafadhali tuendelee.. kuwatawala na kuwavumili. ashe.. nale..
     
  14. g

    gnasha Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wao wamejaa bara na hatuwafukuzi?
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    machogo cz vichwa vyetu avipo batibati kwa nyuma km vyao
    wao vchwa vyao vipo kama mikebe ya darasani....
     
  16. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red unamaanisha imechongoka kama ncha ya mikebe......asee hii kali atii,
    wakikuona wenyewe
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    afu wazenj weng wachafu...yaan ata ukienda zenj gest zao dahh..chafuuuuu yaan ata kandambili akuna afu ukiuliza anakwambia apa kwangu wanafikiaga wazungu TU na wazungu wala awakog ndo mana akuna kandambili....kubadirisha mashuka mpk uwaambie afu chumba unalipia efu 70...wakat uku chumba cha efu 70 unakikuta kisaaaaaaaaaaaaaaaafi...apo ni low season ukienda high mhh utalia....

    IN SHORT AWA JAMAA NI WACHAAAAFUUUUUUUUUUUUUUUUUU
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    HAHAA hahaa !
    usi unawaonaga vchwa vyao kwa nyuma ..vmekaa bati bati na kuchongokea juu yaan km ncha ya mlima vile...:dance:
    afu walalamish usipime..wanadeeeka,wamelegeeeeeeeeeea...afu weng wao wananuka vkwapa,midomo....kuoga mtihani nadhani...
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hiyo mimi ilinikuta Pemba niliitwa chogo wakati hata sina hilo chogo la kutisha...nikaja gundua kuwa waBara twaitwa machogo. Na nikaona kweli tuna tofauti ya vichwa na wapemba, wengi wao vichwa vyao viko 'bapa' kwa nyuma hata Wayne Rooney ana afadhali. Hivyo haikunitia shaka saaana!
     
  20. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh noma sana kuitana vichogo! hata hivyo bado ndugu zetu hata kama mna vichogo,,,,,

    Muungano Daimaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...