Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watumishi wa serikari hawaruhusiwi kuwa Viongozi vyama vya Upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkondakaiye, Jan 2, 2012.

  1. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toka vyama vingi viingie nchini Tanzania, nimeshuhudia watumishi wa serikari wakiendelea kuwa viongozi wa CCM kwa ngazi za Mwenyekiti wa CCm Wilaya, kata, Tawi, umoja wa vijana nk. Lakini watumishi hao hao wa serikari wakiwa viongozi wa kwa upande wa vyama vya upinzani wanachukuliwaa hatua kwa kusimamishwa kazi. Hii inakuwaje? Naomba kueleweshwa.
     
Loading...