Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu wengine hawana raha katika ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emma., Aug 5, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hivi ulishawahi kujiuliza ni kwa nini siku ya harusi wanandoa wote huwa na amani ,na furaha lakini kadri siku zinavyokwenda mbele amani na furaha hupotea ?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    happiness is a journey not a destination
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ntarudi badae. . .
     
  4. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Not always the case. In fact, inaweza hata ikawa kinyume na proposition yako. Nadhani ni vizuri kutafsiri maisha ya ndoa kama 'fluctuation of moods', kwa maana kuwa hayawezi kuelezwa kwa uhakika kabisa kwamba yanafuata formula uliyoeleza hapo juu.
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kwa sababu siku zote umpendaye hakupendi na usiyempenda ndiyo anakupenda sana. Hivyo siku kadhaa baada ya ndoa kila mmoja huonyesha rangi yake halisi, hapo ndipo furaha na amani inaanza kutoweka taratiiiibu. Huo ndiyo ukweli wa ndoa.
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sio wote wanaingia kwenye ndoa becoz of love
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuuuuu ukirudi naomba unistue
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna siku mchungaji aliniambia alifungisha ndoa ya waumini wake ambao walikua wanaonekana wanapendana sana lakini wiki moja baada ya ndoa wakarudi kanisani wanataka kuachana.. Ndoa jamani mh zioneni tu hivi kwa wengine
     
  9. N

    Neylu JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh... Mnanifanya nirudi nyuma na haya maamuzi niliyonayo ya kutaka kuolewa...!!
     
  10. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Umeandika kama una uhakika na ukisemacho. Je wewe uwa unawafuatilia wana ndoa wote tangu siku ya harusi na maisha yao yote? Au wewe ni counsellor, shekhe mchungajia au padri? Nachouliza umejuaje kuwa ndoa zinapungua furaha siku zinapoenda tena umekuja na figure?
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    First marriage is the triumph of
    imagination over intelligence.
    Second marriage is the
    triumph of hope over experience
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    umebadili signature
    ulipata wa ku edit your life? lol
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa nini watu wanaiona ndoa kama kitu 'unique' sana?
    Ndoa haifanyiki nje ya maisha ya kawaida ya mwanadamu..
    Kama ambavyo mwanadamu nje ya ndoa anakosea halikadhalika kutakuwa na kukosana pia..
    Na kama vile ambavyo nje ya ndoa kuna furaha obviously kwenye ndoa kuna furaha pia..
    Kikubwa usidhani kuingia tu kwenye ndoa maisha yanasimama na kukusubiri..jipange na uende na movie..
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yupo bac wengi wao wasanii
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    is that so?
    so still need editing?
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Napenda sana comments zako.

    Mimi nasikitika sana watu wanavyo potray ndoa humu tokana na personal misfortune zao (binafsi) ambazo zingeweza kuwakuta hata wangebaki single.

    Ndoa ni maisha kama maisha mengine. Kuingia kwenye ndoa haina maana kuwa maisha yana stop au yana change na kuwa kila siku ni honey moon. Mategemeo ya wengi ni kuwa ndoa ni peponi na wana lots of expectation s kumbe ni maisha kama maisha mengine...kuna kununa, kucheka, kula, kulala, na ku sex ofcourse. lol.


    Sasa walitegemea kwa kuwa mtu kaoa/kaolewa asinune, asikasirike, acheke tuuuu. Huyo atakuwa binadamu wa kawaida.


     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa nyumba kubwa yaani tumefikia hatua ya kuogopeshana kiasi ambacho ndoa sasa inaonekana kama mzigo wa misumali..Kinachofanyika leo ni kuwa technolojia imekuwa kubwa na upashanaji habari umekuwa mkubwa so tumekuwa informed zaidi. Katika mazingira kama haya lazima pia Ndoa itaathiriwa..hapa nazungumzia simu, mitandao ya kompyuta, na mambo mengine.

    Sasa badala ya watu kuona namna gani tunaweza kuishi na ndoa zetu katika ulimwengu huu wa digitali tumekazania kusema ndoa hazifai na tunawa'discourage' hata wanaotaka kuingia ndani. Mwanamke mmoja aliwahi kuniambia kuwa kila mimba ina uchungu wake na mimi nasema kila ndoa ina mambo yake!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaaaaaaa,
    oh yeah
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Exactly.
     
  20. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Olewa mwaya, utalala na ile kitu usiku kucha, asubuhi, mchana, jioni, kila siku. Yani hamnaga raha kama hiyo. Wasikutishe hao
     
Loading...