Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini watu wanatafuta kazi badala ya kutafuta maisha''

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ibraton, Apr 7, 2011.

  1. ibraton

    ibraton Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    hvi ushafikiria kwanini watu wengi hufikiria kutafuta kazi badala ya kutafuta maisha bora?
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kazi ndo itakayokupa maisha bora
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hebu tuambie hayo maisha bora yanatafutwaje.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Jee unazifikiria njia za mkato kama uwizi na utapeli?
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bila kazi utapataje hayo maisha bora mkuu sababu hata wizi ni kazi pia!!!
     
  6. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the guy has apoint
    kazi pia sio maisha bali ni utumwa
    maana wengi mishahara yetu ni ya kutuwezesha kula, kurent na kutupatia nauli ya kwenda kazini.
     
  7. rancosys

    rancosys Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta maisha? hutoyapata kama hujafanay Kaiz ndo sababu watatufa kazi... Hakuna Maisha Bila Kazi....
     
  8. rancosys

    rancosys Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Biashara ninini? Sio Kazi? maybe Luga inasumbua....!
     
  9. ibraton

    ibraton Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    nashukuru mnielewa lakini''ushafikiria kwann uimetumia miaka2 kutafuta kazi na kwann ukutafuta maisha mazuri?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuwa na maisha mazuri endapo hufanyi kazi, kufanya kazi ni moja ya strategy ya kutafuta maisha mazuri. Hv vtu vinaendana!
     
  11. s

    sharobaby Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    how utayapata hayo maisha bora???
     
  12. R

    Renegade JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,992
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Kazi ni kazi, Bora mkono uende kinywani, Maisha bora bila kazi hayawezekani, Kazi siyo lazima ya kuajiliwa Hapo tu ndio kwenye tofauti lakini yoyote ya kazi inakupa maisha Bora.
     
  13. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muuliza swali sijui anamaana gani? simuelewi mie.
     
  14. A

    Africana Jr. Senior Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread nzuri sana. Wengi tunapenda kujiajiri ila vijana hatuna elimu ya ujasiriamali hivyo wengi yaliyotawala akili mwao ni kusoma na kupata ajira na si vingine
     
  15. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    No wonder u r a member.........
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha kazi ya kuajiriwa ya mshahara? kama ndivyo hiyo imesababishwa na mfumo mbovu wa nchi. Utakuta umesoma na una ujuzi na maarifa ya kuanzisha shuhuli yako yaani kujiajiri mwenyewe lakini mtaji unakuwa kikwazo, benki zina masharti magumu ya kutoa mikopo.
     
  17. Mzura

    Mzura New Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazani kabla ya kuuliza swali ungejiuliza kwamba kati kazi na maisha ni nini kinaanza na kipi kinafuata.
     
Loading...