Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu wanafunga NDOA!??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iza, Aug 8, 2012.

  1. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Niko kwenye ndoa kama mwaka na nusu sasa na mwanamke ambaye tulikuwa kwenye uhusiano kwa muda wa zaidi ya miaka sita.Juzijuzi alipata ka-scholarship huko Ughaibuni ka muda wa muda mfupi.,tumepelekana airport kwa bashasha tele.
    Mwanzoni mawasiliano yalikuwa mazuri japo siyo kwa nilivyotegemea..sikujali sana labda mazingira au masomo yalimbana..lakini kadri muda ulivyokwenda ndipo yalipozidi kupungua kwa kasi ya ajabu. Nilijitahidi kadri niwezavyo kuwa nawasiliana kwa njia zote naye lakini akawa kama vile namlazimisha kuwasiliana nami,nikajaribu kuongea naye majibu yake yakanifanya kwa mara ya kwanza tangu nifahamiane naye kutilia shaka mwenendo wake....Nikajipa moyo She can't do that...I was completely wrong..!

    Akarudi toka masomoni,nikajihimu kwenda kumpokea japo mashaka fulani kuhusu mwenendo wake yalishaanza kutawala kichwa na moyo wangu kwahiyo sikuwa sana na furaha naye lakini pia sikuwa na ushahidi wa moja kwa moja kwamba hakuwa muaminifu kwa kipindi kile alichokuwa masomoni.Nikajikaza hivyohivyo tukasalimiana na bla bla bla kibao.

    Next day akawa anataka kuwajulisha ndugu na jamaa kuwa kasharudi,akaniomba nimbadilishie line ya simu aliyokuwa akitumia huko ughaibuni na pia nimpunguzie salio, nikafanya kama alivyoniomba..Bahati mbaya au sijui nzuri sms ya kumuingizia salio ilivyoingia nikawa nimeingia inbox ili ni-edelete.Simu yake ni zile ambazo sms zote zinakuwa wazi kwa kiasi fulani hivyo u can see what has been written...I wish ningemtuma mtu amaletee credit..Those sms prove beyond reasonable doubt what I was feeling...She had an affair and to my surprise she told me that The relationship happened 'cause she wanted to...I felt like vomit up for the woman u give your life to confidently telling u that...,but that was part of the story..

    Another day nikiwa natafuta notebook niandike vitu flani,nikawanimechukua Notebook yake maana ndio ilikuwa karibu sasa napekua nipate sehemu nzuri ya kuandika that's where the theme of this story lies..She was completely,madly begging for the LOVE of that man with her inbox full of his sms...I thought I was dreamin,I pinch myself to see If am awake or not BUT it was TRUE..SHE WAS CRYING & CONFESSING HER LOVE TO THAT MAN my foot..!

    I feel dead inside kwakuwa sikutegemea haya mambo yatokee mapema kiasi hiki japo nilijua LABDA YANAWEZA kutokea lakini sio mapema kiasi hiki..But marriage people Expect Unexpected u neva know when it'll be knocking on ur door..!
    Lakini nikajipa moyo tupo pamoja lakini najua sitakaa nimpende wala kumuamini tena jinsi nilivyokuwa nadhani akichoka anaweza kwenda..!

    Now am back to that BIG question why do people get married?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwanza pole sana!
    Ila upendo ndiyo unatupelekea kufanya haya kwakudhani ukifunga ndoa nikuonyesha upendo wako kwake maana tumekuwa tukisoma vitabu vya dini zetu natukiambiwa ili uonekane ujaenda nje ya matakwa ya mwenyezi mungu yakupasa kutimiza aliyotuelekeza tufanye ikiwa nipamoja kuoa kwa kwakufunga ndoa!!Na mwanamke hufurahi anapoona umefunga ndoa naye nderemo na chereko ametangazwa kwenye jumia ya watu wengi usikia raha ya hajabu ndiyo maana hilotendo ufanyika mara moja!lakini wanawake usahau kuwa ile tunu yakufunga naye ndoa nituzo kubwa kwani mwanamume anakuwa ameweka komitimenti na mwanamke hivyo walitakiwa kuzingatia hayo!!Naona sahau onyesha upendo kwake na mwambie makosa yake!!.........Ila nikirudi kwenye swali hamna maana yoyote ni kwasababu ya usikivu wa vitabu vya mungu!!
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    If you are a christian: 1 Corinthians 7
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu,sijakusoma vyema..!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kwanza polee sana

    pili jipe muda wa kuamua na kutafakari
    usi rush kwenye maamuzi
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Aisee pole sana Iza, je anaonesha kujutia alichokifanya? Kama hajutii; mimi sioni sababu ya kuendelea kuishi na mtu asiyekupenda. Badala ya kuendelea kupoteza muda ni bora muachane ili uje uanze upya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kasome wakorinto wa kwanza mlango wa saba, utajua kwa nini watu wanaoa kama unamwamini Mungu lakini.
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapenzi kizungumkuti..
    Ndoa ndoana..
    Amua vile ambavyo ni sahihi kwako...
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pole!ila mapenzi ni mchezo wa makosa,asipofanya yeye utafanya wewe mueleze ulishokiona na kama kweli shetani alimpitia ataomba msamaha na kuanza upya.hakuna aliyemkalifu kwenye huu mchezo ila TUNAVUMILIANA.
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    I have 1 billion reasons why i should NEVER get married. its better this way! hawa viumbe sio kabisa unampa moyo wako anakufanyia madudu kama haya, we bwana una moyo mgumu eti akichoka ataenda, yani mi nikishaconfirm amecheat hata mara moja yani hapo hakuna msamaha hata mababu wafufuke kumuombea msamaha.... ni kumtimua tu
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Iza Bazazi ana hoja mbili tatu, hebu endelea:
    1. Bazazi ni Mkristo na Biblia inamuambia kuwa hakuna haki ya kuachana ila kwa sababu ya Uasherati.
    2. Kwavile Biblia anayoiamini imempa ruhusa hiyo angekuwa yeye angepiga chini fasta, lakini kwa kuwa Bazazi sio Iza basi usikilize moyo wako uamue haraka kabla hayajaharibika zaidi. Kama hakuna mtoto kwa uhakika piga chini fasta na ukirudi nyuma uwe kama mke wa Lutu.
    3. Watu wanaoa kwasababu nyingi lakini za muhimu ni UVIVU wa kutongoza na kupenda vya DEZO. Kwa sababu hizo Bazazi anakushauri njia nzuri ya mahusiano ni "HIT & RUN" ndio lugha wanayoielewa hawa viumbe wanaokojoa kwa kuchuchumaa na hivyo kushindwa kukojoa ktk vyoo vya kukokolea vya Nyamaume.
    4. Fikiri sana na nje ya mtazamo wako na amua kiume. Lakini kumbuka hapo nje kuna kitu kinakusubiri kinaitwa UKIMWI.


    Naam Bazazi ni Bazazi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Inaonekana mkeo ana revenge!

    Haiingii akilini akwambie black and white kuwa ni yeye amejigonga kwa huyo alo cheat nae. Tena atakuwa amefanya makusudi kuacha hizo meseji ili kuhakikisha unaziona.

    Wewe hujawahi kumtenda kweli???
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Ila watu mna uvumilivu aisee. Hivi mnaendelea ku do kama kawaida after all these???? Hata ningeombwa msamaha vipi na kujiridhisha kuwa was bahati mbaya...itachukua muda kweli kuwa turned on na mtu kama huyo. Labda anibake aisee.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Nilishajiambia moyoni mwangu,siku naoa nitafanya hivyo kwa sababu mimi nimeamua na sio kwa sababu nyingine yoyote ile!
     
  15. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu kibaya kama mwenza wako kukuchukulia advantage... Hasa akijua uko powerless na kwamba wampenda sana sometimes to the extent kuwa huwezi fanya kitu hata pale tatizo linapotokea. Huyo ni wazi hakuthamini, na ni wazi yupo na wewe sababu kuna baadhi ya vitu ambavo anakidhi akiwa kwako.. Inaweza kuwa kitu kidogo but still anachukulia advantage.

    Hakuheshimu [sababu angekuheshimu angejali kwa kufuta ushahidi wa upuuzi wote alikuwa anafanya]. Hebu jaribu kufikiria kweli hivi inawezekana una message za kimapenzi kwenye simu ukampa mtu wako kwa uhuru kabisa ashike hioi simu na hazijafutwa? Hainiingii akilini... Pia hakupendi, mie ninavoelewa once you go begging for another man or woman to love you back ni wazi kuwa huyo mwanaume/mke hana mtu ama alie nae kamtoka kama matapishi.

    Inawezekana una nia naye bado sababu wampenda, ila Iza tambua kuwa it will never be the same. Hapo kafungua mlango hata asipokuwa na huyo mwanaume ambae sms zilenda kwake, in the future uwezekano wa kupata mwingine ni kubwa sana. Kama umeridhia kuwa nae bado basi ni kheri ukae nae kuongea kuhus alilofanya na kwamba huwezi vumilia tena hayo in the future [but only if you mean it]. Pole saana kaka...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu,
    I know wt ua going through......
    Una moyo kama wa kirikou, hongera kwa hlo
    tulia, think na fanya maamuz vle moyo wako unakutuma

    just remember
    Every test in our life
    makes us bitter or better,

    Every problem comes
    to make us or break us,

    Choice is our whether
    we become victim or victorious..!!
     
  17. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaah ni kweli, manake akili na mwili havina uhusiano kabisa..wacha nijipe muda labda nitaelewa ni kwanini na nifanye nini..
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I do beleive in GOD, YES pia nimesoma hiyo mistari..sasa ikiwa ni kwa ajili ya kuzuia tamaa..,sasa unaoa/olewa ili iweje wakti bado upo macho juujuu?
     
  19. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijawahi na wala sikuwahi kufikiria kwamba nittatoka nje, nisichokielewa ni kwanini aliwacha mambo wazi kama yalivyo...Sijaelewa kabisa..
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aisee hiyo kitu ilitokea siku moja kabla,toka that day nilivyogundua namuona kama wale wa pale kona baa au Buguruni...
     
Loading...