Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini watu wanafumba macho wakati wa kubusiana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mtoto wa mfugaj, Aug 22, 2011.

  1. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzoefu unaonyesha watu wengi hufumba macho wakati wa kupiga denda na wakati wa kubusiana,kama unabisha jaribu kupiga busu uone kama hautafumba macho,swala ni kwanini naombeni majibu
     

    Attached Files:

  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanaongeza hisia zaidi.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Zile feeling unazozipata wakati unafanya kile kitendo so nice one
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    funny but interesting question lqwm...
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    we ulitaka ukodoe???
     
  6. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna makauzu zaidi ya dagaa macho kodo
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    an interesting question anyway.............................
    lakini huku kufumba macho ni kwa jinsia zote au vipi?nadhani akina dada ndo huwatokea sana hii................
    tuendelee kusikiliza........
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hao hufanya ngono zaidi, sio mapenzi yenye mahaba.
     
  9. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hiyo inatokea automatically, ukifunga macho unaondoa mambo yote unayoweza kuyaona na kuweka concentration yote kwenye utamu wa kicho kitendo cha kula denda.
    Sio tu wakati wa kubusiana, ila wengine hata tukiguswa zile sehemu ambazo zinasisimua, tunajikuta tunafunga macho.
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    macho ndo kila kitu sasa inategemea unabusu wapi au nani lkn ukibusu usiku gizani ufumbi macho . Nahisi tunaogopa yatapasuka kwa mvu5 wa busin'
     
  11. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    denda.jpg

    denda..jpg
    Hizi mkuu zinakuwa nahisi kwenye mishipa ya fahamu!
     
  12. N

    Ndoano Senior Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ukikutana na mwanamke mwIZI huwaga afumbi macho
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    raha bwana! Macho yanaondosha feelings za mapenzi.
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni kuongeza mahisia mkuu,ukifumbua macho mkuu hisia zinapungua jaribu uone,labda iwe ni mke wa mtu au ni demu umebambia kitaa uchochoron ndio utafumbua macho kuogopa fumaniz
     
  15. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    kwa sisi wataalam wa malavidavi hii inaonyesha true love, hata siku moja jambazi wa mapenzi hawezi kufunga macho yake anapokiss. There is an old saying 'never trust a man or a woman who doesnt close his or her eyes when you kiss.'
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mh..mie hata sijawahi kufikiria kama nimefumba au fumbua macho. Need to research on this, Anyways ni swali zuri ngoja tuwasikilize wajuzi zaidi
     
  17. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wanafanya dhambi that's why kila mmoja wao anavumba macho akijifanya haoni kumbe cc tunaona!!!.......
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Siku akishuka wangu kutoka mbinguni nitakodoa nijue inakuaje!
     
  19. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kwa wote haina ubaguzi kama picha zinavyoonyesha
     
  20. B

    Bubinza Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashangaa Lizzy hajachangia hapa.
     
Loading...